MSAADA UNAHITAJIKA: Class assignment


Joined
Jan 30, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0

Mkimagi

Member
Joined Jan 30, 2010
26 0 0
Habari wana jamii.

Tafadhali mwana jamii yeyote anayejuwa principles governing social security (example NSSF) here in Tanzania including references.

Please its urgent.

Thanks in advance
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Class assignment. mhhhh

Ili uwe mwanafunzi bora inabidi useme so far umefanya nini ulischoshinwa usipende kuwa spoon fed.

Kama aliyewapa assignment hajawaambia ametaka mtumie intellgency ya vichwa vyenu kutambua where to find what.

So assume hupati msaada wa maana hapa. How will you go about that assignment.? Utafanyaje kuzipata hizo principle?Kwa Maelezo kama hayo wana jf watakuwa wanachangia kwa mwanafuzi anayejituma. Kuliko kuchangia kitu ambacho mwanafuzi mwenyewe hata hajasema amefanya nini.

Be active student. Take it as constructive criticism
 
Joined
Jan 30, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0

Mkimagi

Member
Joined Jan 30, 2010
26 0 0
Asante kaka.
Nimeupata ushauri wako na nitautendea kazi.
Class assignment. mhhhh

Ili uwe mwanafunzi bora inabidi useme so far umefanya nini ulischoshinwa usipende kuwa spoon fed.

Kama aliyewapa assignment hajawaambia ametaka mtumie intellgency ya vichwa vyenu kutambua where to find what.

So assume hupati msaada wa maana hapa. How will you go about that assignment.? Utafanyaje kuzipata hizo principle?Kwa Maelezo kama hayo wana jf watakuwa wanachangia kwa mwanafuzi anayejituma. Kuliko kuchangia kitu ambacho mwanafuzi mwenyewe hata hajasema amefanya nini.

Be active student. Take it as constructive criticism
 

Forum statistics

Threads 1,204,201
Members 457,149
Posts 28,146,015