Msaada tutani nashindwa kubrows Mozilla Firefox kwenye pc

Emelamu Junia

Member
Aug 21, 2013
32
95
Jaman siwez kubrows kwa kutumia Mozilla Firefox.. Nikijarb inanimbia hvyo kene picha..
 

Attachments

  • 1477308053918.jpg
    File size
    40.8 KB
    Views
    31

tan 90

Senior Member
Jul 29, 2012
182
195
Huwa inaboa sana hiyo kitu asee.... hamna kitu unafanya.... afu unakuta kaishu ni kadogo tu yani....
 

desiigner

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
520
250
ukipata tatizo la https cha kwanza kabisa angalia tarehe yako ipo sawa?
Dah hii inakumbusha zaman wkt natumia Desktop ambayo inapoteza majira kila ukizima bac tatizo hilo nilikuwa nalipata, dawa yake nikuset muda/tarehe ikae sawa tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom