Msaada: Tumenasa Singida kwa saa mbili

bulabo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
424
500
Askari wa barabarani tunawaomba mtusaidie tupo hapa singida masaa mawili sasa tumenasa.

20210613_144854.jpg
 

From Sir With Love

JF-Expert Member
Sep 13, 2010
2,032
2,000

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
14,241
2,000
Siku nyingine toa maelezo kamili ili usaidiwe.

Nilipokuwa kijana, nilikuwa na mahusiano na dada mmoja ambaye alikuwa anatoa taarifa nusu akitarajia nimuulize ili atoe maelezo ya ziada. Kwa kweli nilishindwa.

Tukifunze kutoa maelezo kama tunaandikisha RB.
Karibu mademu wote wana hii tabia na mie makusudi siulizi na maongezi yanaishia hapo hapo......huwa najibu sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom