msaada toshiba laptop speaker zimegoma kutoa sauti

oxlade

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
594
225
Naomba msaada wenu wakuu, nlikuwa nasikiliza muzik katika radio kutoka katika laptop, nkauchomoa wire wa speaker kwa ghafla toka katika laptop sasa kilichojiri ni kuwa speaker za laptop hazitoi sauti tena ila earphone na nikiunganisha katika radio inatoa sauti vzuri tu. Nifanye nini ndugu zanggu?
Ahsante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom