Msaada: Tangu nimeanza kupata mshahara nimekuwa mlevi sana. Nawezaje kuacha?

Status
Not open for further replies.

Chief Magu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,773
Points
2,000

Chief Magu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,773 2,000
Hiyo mbona kawaida sana Mkuu, miezi 6 ya kwanza hakikisha unafanya upuuzi wote, gonga mademu, lewa sana fanya kila aina ya anasa baada ya miezi hiyo 6 anza kujibana maana hakuna ambalo utakuwa umefanya mkuu.

Kila la kheri.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,378,779
Members 525,187
Posts 33,724,224
Top