Msaada: Tangu juzi kuna jogoo anawika kila ikifika saa mbili na nusu usiku (2:30)


Nduhu tabu

Nduhu tabu

Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
75
Likes
64
Points
25
Nduhu tabu

Nduhu tabu

Member
Joined Jul 21, 2017
75 64 25
Mimi ni mjasiliamali najihusisha na ufugaji wa kuku wa kienyeji na sasa ni mwaka wa nne. Tangu juzi kuna jogoo anawika kila ikifika saa mbili na nusu usiku (2:30). Kwa uzoefu wangu wa miaka minne tangu nianze kufuga kuku hii siyo kawaida kabisa.
Naombeni mwenye kujua lolote juu ya hili tuongee hapa. Huyu kuku atakuwa amepatwa na nini.?

e655ae803d668d5ef5b09cbf06602f16.jpg
 
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
1,099
Likes
1,148
Points
280
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
1,099 1,148 280
Huyo jogoo atakuwa amepotea majira, majogoo huwika kwa kufuatana yani mmoja akiwika ndio wengine wanafuata. Iliwahi kutokea hapa home tulikuwa tunasikiliza mchezo wa redio 'RTD' unaitwa Twende na Wakati alafu kuna jogoo aliwika kwenye redio basi na jogoo wa hapa home akapokea na akawa anawika ifikapo majira yale ya mchezo wa redio..
Kitu cha kufanya ni kutafuta jogoo mwingine ili atakapowika waende sawa... ha ha ha haaaaa, gari mbovu huvutwa na nzima
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,616
Likes
2,066
Points
280
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,616 2,066 280
Mimi ni mjasiliamali najihusisha na ufugaji wa kuku wa kienyeji na sasa ni mwaka wa nne. Tangu juzi kuna jogoo anawika kila ikifika saa mbili na nusu usiku (2:30). Kwa uzoefu wangu wa miaka minne tangu nianze kufuga kuku hii siyo kawaida kabisa.
Naombeni mwenye kujua lolote juu ya hili tuongee hapa. Huyu kuku atakuwa amepatwa na nini.?

e655ae803d668d5ef5b09cbf06602f16.jpg
Inaelekea mtetea wake anakuwa karibu hivyo ni lazima awike
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Mimi ni mjasiliamali najihusisha na ufugaji wa kuku wa kienyeji na sasa ni mwaka wa nne. Tangu juzi kuna jogoo anawika kila ikifika saa mbili na nusu usiku (2:30). Kwa uzoefu wangu wa miaka minne tangu nianze kufuga kuku hii siyo kawaida kabisa.
Naombeni mwenye kujua lolote juu ya hili tuongee hapa. Huyu kuku atakuwa amepatwa na nini.?

e655ae803d668d5ef5b09cbf06602f16.jpg
InawezeKana dalili ya ugonjwa hiyo..Nenda unaponunuaga dawa za kuku wako wakupe ushauri..wale wauza dawa za mifugo ni wataalamu watakusaidia..aidha hili sio jukwaa sahihi tuma jukwaa sahihi huku jamaa watakuchanganya tu
 
N

Nyanje

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
216
Likes
18
Points
35
Age
19
N

Nyanje

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
216 18 35
Huyo jogoo atakuwa amepotea majira, majogoo huwika kwa kufuatana yani mmoja akiwika ndio wengine wanafuata. Iliwahi kutokea hapa home tulikuwa tunasikiliza mchezo wa redio 'RTD' unaitwa Twende na Wakati alafu kuna jogoo aliwika kwenye redio basi na jogoo wa hapa home akapokea na akawa anawika ifikapo majira yale ya mchezo wa redio..
Kitu cha kufanya ni kutafuta jogoo mwingine ili atakapowika waende sawa... ha ha ha haaaaa, gari mbovu huvutwa na nzima
mh!?
 
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,621
Likes
1,074
Points
280
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,621 1,074 280
Jog oi mlevi
 
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,621
Likes
1,074
Points
280
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,621 1,074 280
MKUU MIMI HUYO JOGOO ANIHUSU ILA KINACHONICHEKESHA NI HIYO AVATAR YAKO...aisee
Afu kama anazingua sana mchinje siku hizi mboga tabu mno
Eti nduhu tabhu!!!
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
1,958
Likes
1,605
Points
280
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
1,958 1,605 280
Mimi ni mjasiliamali najihusisha na ufugaji wa kuku wa kienyeji na sasa ni mwaka wa nne. Tangu juzi kuna jogoo anawika kila ikifika saa mbili na nusu usiku (2:30). Kwa uzoefu wangu wa miaka minne tangu nianze kufuga kuku hii siyo kawaida kabisa.
Naombeni mwenye kujua lolote juu ya hili tuongee hapa. Huyu kuku atakuwa amepatwa na nini.?

e655ae803d668d5ef5b09cbf06602f16.jpg
Huenda kaangusha saa yake sasa awika kwa kukisia mtafutie nyingine.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,294
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,294 280
Bora huyo anawika saa 2:30
Nlikua na jojoo anawika muda wote, yani akikurupuka tu anawika na sio mara moja, ana kelele balaa, sa tatu, nne, tano, saba, ye anawika tu nikaona isiwe shida!!!!
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,063
Likes
629
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,063 629 280
Huyo jogoo atakuwa amepotea majira, majogoo huwika kwa kufuatana yani mmoja akiwika ndio wengine wanafuata. Iliwahi kutokea hapa home tulikuwa tunasikiliza mchezo wa redio 'RTD' unaitwa Twende na Wakati alafu kuna jogoo aliwika kwenye redio basi na jogoo wa hapa home akapokea na akawa anawika ifikapo majira yale ya mchezo wa redio..
Kitu cha kufanya ni kutafuta jogoo mwingine ili atakapowika waende sawa... ha ha ha haaaaa, gari mbovu huvutwa na nzima
Kwahiyo wewe unafugia kuku sebuleni? Au mabanda ya kuku yapo unapolala na kusikilizia radio? Maana kama mjasiriamali unatakiwa kuwa na kuku wengi so lazima wajengewe sehemu tofauti mbali kidogo na unapolala.
 

Forum statistics

Threads 1,237,920
Members 475,774
Posts 29,306,272