Msaada tafadhali!!!


Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
293
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 293 180
Wakuu naomba mnisaidie kidogo. Nawatafuta watu wafuatao hapa chini so kama kuna unaemfahamu naomba unijulishe au kama wenyewe wamo humu itakua bomba zaidi.
Alice Maimu, Leah J Malunda, Emannuel Y Munuo, Heriel Sule, Richard S Kapona na Zawadi Mndeme
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Vp unawadai?
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
ungeweka kwenye matangazo ingependeza
 
B

bi kilembwe

Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
29
Likes
0
Points
0
B

bi kilembwe

Member
Joined Nov 5, 2008
29 0 0
milioni 10, tukutane city garden ntakuja nao. onyo usije na polisi coz ntakua na bastola na pingu tu plus hii tangazo yako as miwani yako. ova.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Pameshageuka pa kutafuta waliopotea sasa, jamani!!? Weka kule kwenye matangazo walau basi. Kweli hapa ni jukwaa la Habari na Hoja mchanganyiko
 

Forum statistics

Threads 1,213,762
Members 462,292
Posts 28,489,246