Msaada tafadhali ....!


ndegeulaya

ndegeulaya

Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
ndegeulaya

ndegeulaya

Member
Joined Apr 26, 2011
75 0 0
Em naombeni msaada aise jamani wana JF, mimi natumia simu aina ya Samsung Blackjack (Sgh-i607), sasa kinachonitatiza siku mbili tatu hizi ni kwamba nikijaribu ku'visit JF website kupitia simu yangu ya mkononi, yenyewe by default inajifungua in PC Mode, na sioni tena kile kitufe cha JF Mobile, je tatizo ni JF website yenyewe, au ni settings kwenye simu yangu, na kama ni settings nifanye vipi? msaada tafadhali.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Em naombeni msaada aise jamani wana JF, mimi natumia simu aina ya Samsung Blackjack (Sgh-i607), sasa kinachonitatiza siku mbili tatu hizi ni kwamba nikijaribu ku'visit JF website kupitia simu yangu ya mkononi, yenyewe by default inajifungua in PC Mode, na sioni tena kile kitufe cha JF Mobile, je tatizo ni JF website yenyewe, au ni settings kwenye simu yangu, na kama ni settings nifanye vipi? msaada tafadhali.


Hili sio jukwaa lake! Unapeleka sehemu husika.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Shusha page hadi mwisho. Utaona kuna sehemu imeandikwa "JF NEW", click hapo.
Itakuletea choice mbili. JF NEW, JF MOBILE,chagua JFmobile. Click kwenye Jf Mobile. Shughuli itakuwa imekwisha.
 
ndegeulaya

ndegeulaya

Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
ndegeulaya

ndegeulaya

Member
Joined Apr 26, 2011
75 0 0
Shusha page hadi mwisho. Utaona kuna sehemu imeandikwa "JF NEW", click hapo.
Itakuletea choice mbili. JF NEW, JF MOBILE,chagua JFmobile. Click kwenye Jf Mobile. Shughuli itakuwa imekwisha.
Asante kwa msaada wako Mzee mkubwa, nimejaribu kufuatilia maelekezo yako na nashkuru kitufe cha Options nimekiona, sasa tatizo langu bado ni kwamba hata nikishachagua JF Mobile simu yangu hafanyi badiliko lolote from PC Mode, na nikirudi kwenye kitufe nakuta yenyewe imeji-set tena back to JF New by default, au nakosea wapi? Msaada tafadhali ... !
 

Forum statistics

Threads 1,212,915
Members 461,848
Posts 28,460,003