Msaada Tafadhali: Mkewe Hajisikii!!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Katika vikao vya kifamilia wikiendi iliyopita kulikuwa na kesi iliyoletwa na kaka yetu mkubwa kwa wazee ili kupata ufumbuzi wa tatizo katika ndoa yake. Cha kushangaza wazee waliishia kucheka na kututaka vijana tuliokuwepo pale tumsaidie kaka, tukishindwa ndio tuwapelekee wao eti hilo lipo juu ya uwezo wetu. Tulibaki tumepigwa na butwaa na kikao kikafungwa hadi siku nyingine tena.
Kesi yenyewe ni kuwa jamaa mkewe hajisikii kabisa hamu ya kufanya mapenzi na jamaa anasema ni mwezi wa tatu hajapata haki yake ya ndoa. Na akiomba mchezo kwa mkewe inakuwa ni ugomvi na kuonyesha msisitizo muda wa kulala mkewe anapiga c...pi, tait, na jinzi na mkanda juu(hali ya hewa inaruhusu). Kwa kuwa hapa kuna wataalamu wa mambo haya nadhani tutapata japo pa kuanzia kwa ushauri utakaotolewa hapa.
Nawasilisha.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Huko Katavi hawanyimi bana....! Vinginevyo, kuna walakini...! Mwambieni shem yenu awe muwazi ili mpate kutibu hali hiyo....!
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Hayo ni matokeo ya tatizo lilopo ndani ya ndoa. Kaeni nao mmoja mmoja waeleze matatizo yao!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Huko Katavi hawanyimi bana....! Vinginevyo, kuna walakini...! Mwambieni shem yenu awe muwazi ili mpate kutibu hali hiyo....!
Bado huyo shem hajaulizwa kwa nini anamfanyia hivyo mwenzake. Hapo kwenye walakini sina uhakika.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
wende hospital pengine mkewe hana hormones..
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
wende hospital pengine mkewe hana hormones..
hizo hormones huwa zinaisha gafla , hao wanajambo ndani ya ndoa, katavi soma posti ya fimbo za walioolewa utapata jibu kama sii njia ya kutoea
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
I Corinthians 7:2-5
2 But since sexual immorality is occurring, each man should have sexual relations with his own wife, and each woman with her own husband. 3 The husband should fulfill his marital duty to his wife, and likewise the wife to her husband. 4 The wife does not have authority over her own body but yields it to her husband. In the same way, the husband does not have authority over his own body but yields it to his wife. 5 Do not deprive each other except perhaps by mutual consent and for a time, so that you may devote yourselves to prayer. Then come together again so that Satan will not tempt you because of your lack of self-control.
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Katavi, inawezekana kuna kitu ambacho kimemkwaza huyo mama thus why hataki,jaribuni kukaa nae na mwongee nae peke yake anaweza kuwaeleza ambacho kimemsibu mpaka amechukua hayo maamuzi ya kugomea hiyo issue.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Amwambie anataka kuoa mke mwingine atakayemsaidia mahitaji ya kindoa hivyo anaomba ushauri kwa mkewe
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Katavi, inawezekana kuna kitu ambacho kimemkwaza huyo mama thus why hataki,jaribuni kukaa nae na mwongee nae peke yake anaweza kuwaeleza ambacho kimemsibu mpaka amechukua hayo maamuzi ya kugomea hiyo issue.
Sasa kwa nini asimueleze mwenzake kama ni hivyo. Asante kwa ushauri tutalifanyia kazi.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
I Corinthians 7:2-5
2 But since sexual immorality is occurring, each man should have sexual relations with his own wife, and each woman with her own husband. 3 The husband should fulfill his marital duty to his wife, and likewise the wife to her husband. 4 The wife does not have authority over her own body but yields it to her husband. In the same way, the husband does not have authority over his own body but yields it to his wife. 5 Do not deprive each other except perhaps by mutual consent and for a time, so that you may devote yourselves to prayer. Then come together again so that Satan will not tempt you because of your lack of self-control.
kwa jina la baba,na lamwana na la roho mtakatifu= AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Lakini mke mwenyewe ni kuwa hana tatizo jingine lolote nikiwa na maana kuwa wanaishi vizuri kabisa na wanalea mtoto wao mmoja wa miaka mitatu kama kawaida, kiasi kwamba watu tulio nje tunaona kama hakuna tatizo. lakini kaka aliposhindwa ndio akaliwakilisha kwetu. Tatizo alilonalo mkewe ni kuwa hajisikii kufanya mapenzi!
 
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
178
Likes
1
Points
35
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
178 1 35
wende hospital pengine mkewe hana hormones..
Pia yawezekana ni psychological disorders, anaweza akawa anahusisha tendo la ndoa na matukio yasiyo mazuri huko zamani (utotoni?). Madaktari watamsaidia.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
wende hospital pengine mkewe hana hormones..
Kuna kila dalili kuwa ana tatizo hili. Kuna ndugu yetu mmoja kashauri atafute dawa kwa waganga wa kienyeji au za kichina huenda zitamsaidia ingawa hili halijaafikiwa bado.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
aulize historia ya ,mkewe huenda alshawahi kuwa msagaji/msagwaji na uenda bado anaendelea nao
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Pia yawezekana ni psychological disorders, anaweza akawa anahusisha tendo la ndoa na matukio yasiyo mazuri huko zamani (utotoni?). Madaktari watamsaidia.
Inawezekana, lakini mwanzo jamaa anasema mke alikuwa na ushirikiano wa hali ya juu wakati wa tendo lakini kadri muda ulivyokuwa unaenda ndio uwezo wake ukawa unapungua na mwisho akawa hataki kabisa. Lakini ni watu ambao wapo katika ndoa kwa muda wa miaka minne na wana mtoto mmoja.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
it can be 4really akacheki..
Kuna kila dalili kuwa ana tatizo hili. Kuna ndugu yetu mmoja kashauri atafute dawa kwa waganga wa kienyeji au za kichina huenda zitamsaidia ingawa hili halijaafikiwa bado.
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898