Msaada tafadhali, don't just view reply please


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
wadau kuna ndugu yangu ana interview tarehe 30 TRA na anataka kujua customs zote za TRA.

Msaada please anaeweza kum-mention please help!
Ame google lakini hakuna chochote tunacho ona.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,652
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,652 280
Kwa nini asienda hapo hapo akajaribu kuongea na mapokezi kuna kuaga na vipeperushi vongi tu i think they can be helpful!!! karibu kitimoto hapa mwenge
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
hizo kazi zina wenyewe, wengine ni wajaza takwimu tu, kama ni mmoja wao basi kazi anayo
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,131
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,131 280
hizo kazi zina wenyewe, wengine ni wajaza takwimu tu, kama ni mmoja wao basi kazi anayo
KAKA usimkatishe tamaa, huwezi jua labda atapata!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Kwa nini asienda hapo hapo akajaribu kuongea na mapokezi kuna kuaga na vipeperushi vongi tu i think they can be helpful!!! karibu kitimoto hapa mwenge
ulululuuu......mwenge sehemu gani?
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
kaka mbona unataka kuanzisha darasa....!! eheee..!! unataka kujua nini haswa be specific cos TRA hawawezi kukuuliza maswali ka upo shule unasoma taxation bwana.
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
ulululuuu......mwenge sehemu gani?

Uchokozi huo sasa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,652
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,652 280
ulululuuu......mwenge sehemu gani?
Hapa Adjacent na Kwa Kakobe, kwa mama kamche...dah, kitimoto ilikua tamu sana pia niliwaona wadau wengine wanajadili ishu za JF japo kiuoga uwoga
 
erique

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
485
Likes
354
Points
80
erique

erique

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2010
485 354 80
wadau kuna ndugu yangu ana interview tarehe 30 TRA na anataka kujua customs zote za TRA.

Msaada please anaeweza kum-mention please help!
Ame google lakini hakuna chochote tunacho ona.
Mie nina documents in hard copy ambazo zingeweza kumsaidia..jaribu tuwasiliane mapema
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
asome kiingereza kama comprehension na tenses, halafu afanye mazoezi ya simple mathematics
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kama ni Mchagga intavyuu ni tambarare
 
M

mja

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
311
Likes
0
Points
0
M

mja

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
311 0 0
kaka mbona unataka kuanzisha darasa....!! eheee..!! unataka kujua nini haswa be specific cos TRA hawawezi kukuuliza maswali ka upo shule unasoma taxation bwana.[/QUOT]

hii je itakusaidia
[FONT=&quot]• [/FONT][FONT=&quot]vituo vya Forodha vya Namanga, Sirari, Tunduma, Kasumulu, Isaka, Horohoro, KIA, DIA, Tarakea, Holili, Bandari Mwanza, Bandari Tanga na Bandari DSM[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
 

Forum statistics

Threads 1,236,161
Members 475,020
Posts 29,248,398