Msaada: Taasisi gani naweza pata mkopo wa Tsh Milioni 2

mukaruka mzee

JF-Expert Member
Jan 22, 2020
970
500
hahahha. hiyo ndio wanayoiita mikopo umiza au, maana kurudisha ni mbinde mwisho wa siku wanataifisha dhamana yako. nyumba au shamba
Au na TAKUKURU nao wanaingia humo na kuiita mikopo CHEFUCHEFU na hatimaye mkopeahaji na mkopaji mnakutana kwa KAMANDA!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom