Msaada simu yangu SAMSUNG GT-S 5300 ANDOID. inajilock na kuvibrate


MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Nisaidieni wakuu... simu yangu niki iwasha tu inawaka... baada ya muda mfupi inaanza ku vibrate alafu inajizima na kuendelea ku vibrate na kuandika ujumbe huu USER FAULT, NOT KERNEL PANIC, UPLOAD MODE. ikisha leta ujumbe huu kila kitu kinakuwa kime stack,, mpaka nikitoa betri... lakini nikirudishia habari ndo hiyo hiyo,,,,,.... nimejaribu kubonyeza swich pamoja na volume down bila mafanikio...... sasa nifanyeje wakuu? msaada wenu jamani...
 
B

Big Money

Senior Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
166
Likes
2
Points
35
B

Big Money

Senior Member
Joined Oct 24, 2011
166 2 35
Nisaidieni wakuu... simu yangu niki iwasha tu inawaka... baada ya muda mfupi inaanza ku vibrate alafu inajizima na kuendelea ku vibrate na kuandika ujumbe huu USER FAULT, NOT KERNEL PANIC, UPLOAD MODE. ikisha leta ujumbe huu kila kitu kinakuwa kime stack,, mpaka nikitoa betri... lakini nikirudishia habari ndo hiyo hiyo,,,,,.... nimejaribu kubonyeza swich pamoja na volume down bila mafanikio...... sasa nifanyeje wakuu? msaada wenu jamani...
Imechoka tu mkuu inabidi ubadilishe, nitafute ukitaka cmu nyingine!!
 
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
466
Likes
2
Points
33
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
466 2 33
Inawezekana kuna app inafanya iyo shughuli. Au Kama kuna app ume install recently jaribu ku uninstall then,zima kisha washa. Otherwise kama uliwahi kutumia usb ku connect kwenye pc na kubonyeza volume key down accidentally inaweza kukufanyia uwo uhuni,but it should be ok ukichomoa usb na ku re-start
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Nashukuru kwa ushauri mkuu... mara ya mwisho nilikuwa naangalia movie on line.... ndipo ikaniletea iyo ishu... sija install app yoyote siku ya tatu sasA
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,566
Likes
653
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,566 653 280
Umesema switch na volume-, je umejaribu vol+?
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Umesema switch na volume-, je umejaribu vol+?
NIMEJARIBU MKUU inaniletea ujumbe usemao ONKEY, 7S reset. ujumbe huo una baki kwenye screa sim ikiwa kimya na ina display ile avatra kama robot
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520