Msaada: Simu yangu inaandika 'iphone disabled connect to itunes'

noel oga

Senior Member
Oct 20, 2015
197
225
Habar mafundi,

Samahan nimepata tatizo mtoto kuchezea passcode na baadaye simu kujifunga na ujumbe kujitokeza iphone disabled.

Nimejaribu ku restore ila imeniomba apple id na password na katika kumbukumb zangu sikukumbuki hiyo nywila isipokuwa najua tu passcode za kufungulia simu tu.naomben ushauri nifanyeje kuhusu hili nirejeshe simu yangu.

Ahsanteni
 

whiteskunk

JF-Expert Member
Jul 24, 2021
207
500
Hapo ina maanisha hiyo simu ina activation lock, kwa sababu uliwasha find my device.
Kwa sababu simu ni yako basi utakuwa unakumbuka baadhi ya taarifa zitakazo kuwezesha ku log in.

Kama umesahau kabisa itabidi uingie gharama ya kui bypass lakini kumbuka haitatoka permanent.


Sent from my ATU-L31 using JamiiForums mobile app
 

ebidii

Member
Apr 15, 2014
58
95
Habar mafundi,

Samahan nimepata tatizo mtoto kuchezea passcode na baadaye simu kujifunga na ujumbe kujitokeza iphone disabled.

Nimejaribu ku restore ila imeniomba apple id na password na katika kumbukumb zangu sikukumbuki hiyo nywila isipokuwa najua tu passcode za kufungulia simu tu.naomben ushauri nifanyeje kuhusu hili nirejeshe simu yangu.

Ahsanteni
Call 0764196887
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom