Msaada: Shule za serikali zenye walimu wengi/wakutosha Dar es Salaam


Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Habari ndugu,.
Naomba msaada kwa anayejua shule za serikali ambayo/ ambazo zina walimu wengi yaani walimu wa kutosha.
Hapa nikwamba, shule hizi hazina tatizo la upungufu wa mwalimu wa somo hata moja.

Hii imezoeleka shule za private, lakini kwa bahati nzuri inawezekana ikawa hata ikatokea shule za serikali.

Nitashukuru kwa msaada.
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044