Msaada sheli: Nijiandaeje kwa masters nje?


mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45

ndugu zanguni,naomba msaada wenu wa mawazo,sasa ni mwanafunzi wa telecommunications engineering mwaka wa pili,kozi ya miaka minne,nina nia ya
kuja kusoma masters baada tu ya kumaliza hapa,nianze kujiandaa kwa yepi sasa au bado mapema?
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,405
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,405 280
anza course ya Communication skill, na uijue vizuri lugha ya Malkia
 
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
636
Likes
24
Points
33
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2009
636 24 33
anza course ya Communication skill, na uijue vizuri lugha ya Malkia
mr hata daraja hujaruka umeanza mipango ya mbali kihivyo.
maliza kwanza ulicho nacho mkononi
 
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
371
Likes
1
Points
35
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
371 1 35
Kama utahitaji kupata Scholarship inatakiwa ujitahidi ufaulu vizuri sana, yaani upate GPA kubwa ndipo utaweza kupata scholarship. Vinginevyo kama mwenzetu una pesa utapata tu, Manake elimu nayo ni biashara siku hizi, kama unalipa pesa yako haitasumbua kabisa.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,926
Likes
518
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,926 518 280

ndugu zanguni,naomba msaada wenu wa mawazo,sasa ni mwanafunzi wa telecommunications engineering mwaka wa pili,kozi ya miaka minne,nina nia ya
kuja kusoma masters baada tu ya kumaliza hapa,nianze kujiandaa kwa yepi sasa au bado mapema?
Mkuu,
Ukimaliza tu naomba unipe details zako (matokeo yako/degree certificate average yako ya mwaka mwisho iwe 60%), scholarship ipo lakini ujiandae kufanya double degree MSc na MTech Electrical Eng.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,165
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,165 771 280
waweza soma kama ilvyokuwa kipindi kileeeee....upo FORM TWO lakini sylabuss ya FORM SIX ushaimaliza tuishen...hahaaaa elimu ya kibongo hiyo!!:whoo:
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
Angalia mwaka wa pili huo uupite vizuri zaidi ni GPA.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Master's degree ya fani ipi? Unataka kusoma katika mfumo upi wa elimu? UK? US/CANADA? SCANDINAVIA? NETHERLANDS/GERMANY? Utajisomesha au utatafuta ufadhili? Na baada ya kusoma,ka ni nje,una mpango wa kurudi TZ au utazamia? Ukijibu haya,then ndo nitakusaidia.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Master's degree ya fani ipi? Unataka kusoma katika mfumo upi wa elimu? UK? US/CANADA? SCANDINAVIA? NETHERLANDS/GERMANY? Utajisomesha au utatafuta ufadhili? Na baada ya kusoma,ka ni nje,una mpango wa kurudi TZ au utazamia? Ukijibu haya,then ndo nitakusaidia.
Bhebhe nyandaigobheko! msaidiage ng'wanangwa ng'wene.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
waweza soma kama ilvyokuwa kipindi kileeeee....upo FORM TWO lakini sylabuss ya FORM SIX ushaimaliza tuishen...hahaaaa elimu ya kibongo hiyo!!:whoo:

Mh hii kali unanikumbusha enzi za "MAKUMAKU"
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505