Msaada pls wa Upatikanaji wa Kuku wazazi/Parents

CHASHA FARMING

JF-Expert Member
Jun 4, 2011
7,385
7,802
wanajanvi mimi niko Moshi na nina kaincubators kangu sasa nilitaka kuanza biashara ya kutotoresha vifaranga na kuwauzia wafugaji mtaani kwangu, sasa nashindwa kujua ni wapi nipate kuku parents wa kutaga mayai ya kuatamisha, nahitajio majogoo na majike.

Swali ni je nitapata Vifaranga Parents? au kuku parents ni lazima wawe wakubwa tu? na wanapatikana wapi? ila kama ningepata vifaranga ingekuwa bora zaidi
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,482
3,110
Nini kilikusukuma au kukushawishi hadi ukanunua incubator wakati hata hujui mayai ya kutotoresha utayapata wapi?
 

Mshawa

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
776
304
Kuku wazazi/ parent stock mara nyingi huwa wanatoka nje ya nchi na kwa wale walionao hapa Tz na wao wanaagiza ingekua vyema ukawaona wakakupa mwongozo wa namna ya kuwaagiza kutoka huko wanakoagiza, mfano kama uko moshi waweza fika kibo poultry waweza pata hayo maelekezo, au Kilacha njia ya kwenda holili....
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,351
857
Nini kilikusukuma au kukushawishi hadi ukanunua incubator wakati hata hujui mayai ya kutotoresha utayapata wapi?
Kutotolesha anaweza kutumia hata mayai ya kienyeji au ya Malawi. Nilivyomuelewa anataka mayai yenye kiini ambayo anaweza kutotolesha na kupata vifaranga wa mayai (layers) au/ na wa nyama (broilers). Anayejua amwage details tutafaidika wengi.
 

CHASHA FARMING

JF-Expert Member
Jun 4, 2011
7,385
7,802
Kutotolesha anaweza kutumia hata mayai ya kienyeji au ya Malawi. Nilivyomuelewa anataka mayai yenye kiini ambayo anaweza kutotolesha na kupata vifaranga wa mayai (layers) au/ na wa nyama (broilers). Anayejua amwage details tutafaidika wengi.

Mkuu mimi mwenyewe nilikuwa na watafuta hawa Parents, Ila kwa maelezo ya watu ni kwamba zinatoka Nje ya Nchi, South Africa, Ujerumani, Uhoranzi, Uturuki na kwingineko, na Sijajua kwa nini Serikali hairuhusu Mayai kuingizwa, ni Mpaka Vifaranga,

Kuhusu Kampuni za Tanzania Kama Interchick, Kibo, Tanzania Poltry Farm na zinginezo wanao ila hawauzi na hakuna kampuni iliyo tiyali kuuza Parents kwa sababu watakosa soko la Vifaranga wao,

Ila nilijaribu kufutailia Kenya Kuna Kampuni Moja ambayo ni agent wa Kampuni kubwa ya Kuku kutoka Ujerumani wao wanazalisha Parents wa Mayai na Nyama na ndo sehemu pekee East Africa unaweza pata Vifaranga Parents, so najaribu kuwasiliana nao kuhusu mauzo yao yako vipi

 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,351
857
Mkuu mimi mwenyewe nilikuwa na watafuta hawa Parents, Ila kwa maelezo ya watu ni kwamba zinatoka Nje ya Nchi, South Africa, Ujerumani, Uhoranzi, Uturuki na kwingineko, na Sijajua kwa nini Serikali hairuhusu Mayai kuingizwa, ni Mpaka Vifaranga,

Kuhusu Kampuni za Tanzania Kama Interchick, Kibo, Tanzania Poltry Farm na zinginezo wanao ila hawauzi na hakuna kampuni iliyo tiyali kuuza Parents kwa sababu watakosa soko la Vifaranga wao,

Ila nilijaribu kufutailia Kenya Kuna Kampuni Moja ambayo ni agent wa Kampuni kubwa ya Kuku kutoka Ujerumani wao wanazalisha Parents wa Mayai na Nyama na ndo sehemu pekee East Africa unaweza pata Vifaranga Parents, so najaribu kuwasiliana nao kuhusu mauzo yao yako vipi

Mkuu ukipata details tujuze
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
28,434
31,532
Mkuu mimi mwenyewe nilikuwa na watafuta hawa Parents, Ila kwa maelezo ya watu ni kwamba zinatoka Nje ya Nchi, South Africa, Ujerumani, Uhoranzi, Uturuki na kwingineko, na Sijajua kwa nini Serikali hairuhusu Mayai kuingizwa, ni Mpaka Vifaranga,

Kuhusu Kampuni za Tanzania Kama Interchick, Kibo, Tanzania Poltry Farm na zinginezo wanao ila hawauzi na hakuna kampuni iliyo tiyali kuuza Parents kwa sababu watakosa soko la Vifaranga wao,

Ila nilijaribu kufutailia Kenya Kuna Kampuni Moja ambayo ni agent wa Kampuni kubwa ya Kuku kutoka Ujerumani wao wanazalisha Parents wa Mayai na Nyama na ndo sehemu pekee East Africa unaweza pata Vifaranga Parents, so najaribu kuwasiliana nao kuhusu mauzo yao yako vipi
Mkuu nina concern kama yako; vipi ulifanikiwa kupata chochote huu ya hili? Plse!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom