Msaada Please:Wadau naomba kuuliza jinsi ya ku-add picha hapa na ikaonekana kwa ukubwa kwenye post

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,822
2,000
attachment.php


Sample
 

Attachments

  • Nikki Minaj.JPG
    File size
    31.7 KB
    Views
    237

zumbemkuu

JF-Expert Member
Sep 11, 2010
10,323
2,000
moz-screenshot.png
mbona nime'copy ila nikija kwenye post ile icon ya paste haipo active?
 

Attachments

  • lowas 6.jpg
    File size
    113.8 KB
    Views
    205

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom