Msaada please, ni dawa gani inafaa kupaka wakati wa tendo linalohusisha tigo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please, ni dawa gani inafaa kupaka wakati wa tendo linalohusisha tigo?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kingcobra, Nov 23, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Msaada tu jamani. Naomba msinishambulie sana. Kuna rafiki yangu nataka nimsaidie ili kumwepusha na madhara ya kutumia hiyo kitu haramu. Yeye ni mwanaume. Anataka ampake partner wake.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mwambie apake kinyesi cha mbuzi
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kama 'umeamka nazo' ni vizuri usubiri unywe kongolo ndipo uchangie humu jamvini. Vinginevyo, subiri wataalam wamwage utaalam wao humu.

    Mimi sijui ni dawa gani lakini kwenye mikanda ya ngono utaona jamaa wanapaka kabla mechi haijaanza. Nadhani huwa inarahisisha tendo kwa mwanamke na kuondoa uwezekano wa mwanaume kupata madhara ya kiafya.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    paka lotion ya aloe vera
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    ni inbox nitakwambia?
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni dhambi,tena mbaya inayovuta hasira ya Mungu,kwa watendaji na ambao sio watendaji lakini wanaikubali hvyo epuka kabisa na mshauri mwenzio
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upo wapi wewe? Popote ulipo nenda mitaa wanayopatikana malaya kawaulize swali lako watakupa jibu muafaka na hata ukitaka practical utafanya hapo hapo baada ya theory kukamilika. Umeelewa wewe?
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acheni kumzingua! We chukua hot-pepper twanga, changanya na,maji,paka. Ukiwa bado na meno, vunja mifupa!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie aweke kigunzi na supa glue.mwisho wa matatizo
     
  10. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,279
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Twanga kitungu thumu changanya na juisi ya black pepper pakaen hapo mtakuwa MMEUFURAHIA vilivyo huo U**** UNI wenu
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmh hapa kweli nzuri pesa..
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    .,.,.simpo tu. Tumia grisi au mafuta ya cherehani.

    Upuuzi mwingine.
     
  13. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tiGO pesa?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    aaaaahhhhhh hapa hapanifai
     
  15. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hiyo nilaana. hata ukichomeka kisu chini ukaanza kufanya huo ufirauni wako, kisu kita chomoka na kudondoka chini. ww mtu gani bado unafanya machukizo amboyo allah sub hnna wa taalla hataki?
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie atumie diesel oil ile ndio inafaa sana na inahimili msuguano.
     
  17. g

    gambalanyoka Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema kumjibu tu jibu la uhakika,ngono ya tigo inata utaalamu na matumizi ya vilainisho,nakushauri tumia KY ni nyuri sana au mafuta yoyote ambayo ni water based.Kamwe usitumie petrolieum jelly kabisa kwani yanaharibu kuta ya rectum,pia mara yote tumieni kondom na kabla ya tendo mwambie mwenzio afanze enema kwanza.Kwa maelezo ya ziada nipm
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,233
    Likes Received: 5,406
    Trophy Points: 280
    Dawa ya mwarobaini siyo mbaya.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    paka mate..tena ukiwa umelewa taska sinajua ate yake yamavokuwa mazito asi yale ndo makini
     
  20. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    paka utomvu wa ulimbo ndo mpango mzima,lainiiiii kama unanawa vileeee
     
Loading...