MSAADA: PERFUME YENYE MARASHI MAZURI

Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,636
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,636 2,000
Uturi wa Manara umeonyesha kukidhi haja ya wanuka vikwapa
 
F

frank gallagher

Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
59
Points
125
F

frank gallagher

Member
Joined Jan 12, 2019
59 125
Bro kua siriaz azeee kwa mwezi nalipwa laki 3 tu
Hahaha mkuu m nimetaja nnayomiliki coz nikinunua nakaa hata mwaka na sijanunua na mshahara wa kawaida tu angalia unapojiweza hahaha,m mwenyewe nikimkuta mtu anatumia creed ya laki7 huko namshangaa hahahah lakin inanipa munkari wa kutafuta ili na mm sku nikijiweza ninunue teh,before 30 inabd hata vtu vya kawaida umiliki kwanza
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,554
Points
2,000
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,554 2,000
Jamani kuna mkaka niliwahi kusafiri nae mwanza 2 bukoba alikuwa ananukia ki ukweli nilidata ....natamani nimuulize jina la pafyum aliyotumia nashidwa! Natamani nimuombe no nashidwa......kama yuko humu namtafuta
Am here lady...
Manukato yenyewe ni Paco Rabanne!
 

Forum statistics

Threads 1,303,789
Members 501,153
Posts 31,492,926
Top