MSAADA: PERFUME YENYE MARASHI MAZURI

Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,933
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,933 2,000
husemi Budget yako shauri ako watu wote humu wanaishi mbele perfume utazotajiwa na uhakika hutonunua hata 1..mi nakushauri kiroho safi kanunue kikopo cha mafuta ya Skala kimeandikwa Pefumed petroleum Jelly dukan kwa mangi kinauzwa 500(jero) ila hata 400 anachukua...harufu yake ukipaka Huku mbezi beach mtu wa tandale anaskia.. Sema ndo ivyo inanukia ki beki tatu..Ila we si unataka kunukia Chomoka na hiyo...Mi mwenzako napambana na hali yangu.
teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh...
 
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
258
Points
250
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
258 250
Jamani kuna mkaka niliwahi kusafiri nae mwanza 2 bukoba alikuwa ananukia ki ukweli nilidata ....natamani nimuulize jina la pafyum aliyotumia nashidwa! Natamani nimuombe no nashidwa......kama yuko humu namtafuta
Nipo hahaha yani wewe unakumbukumbu balaa! he mpaka huku tume kutana tena? Habari ya siku , sikiile nilikuwa naenda kyabakari duu
 
mjinga mwerevu

mjinga mwerevu

Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
26
Points
75
mjinga mwerevu

mjinga mwerevu

Member
Joined Apr 23, 2019
26 75
Bro kua siriaz azeee kwa mwezi nalipwa laki 3 tu
Tafuta sauvage dior sema bei inachangamka.mi natumia La Nuit De L'Homme Yves Saint Laurent

Kwa sasa ni nzuri sna na compliments utapata nyingi sema bongo ni lak2.7 ila kama mtu anasafiri toka south afrika bei nzuri kwenye 1.9 hiv maana nliichukua kwa hela ya wasouth
 

Forum statistics

Threads 1,306,533
Members 502,156
Posts 31,583,224
Top