MSAADA: PERFUME YENYE MARASHI MAZURI

mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,970
Points
2,000
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,970 2,000
Ni mimi fanya kuni pm
Jamani kuna mkaka niliwahi kusafiri nae mwanza 2 bukoba alikuwa ananukia ki ukweli nilidata ....natamani nimuulize jina la pafyum aliyotumia nashidwa! Natamani nimuombe no nashidwa......kama yuko humu namtafuta
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,933
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,933 2,000
Tafuta sauvage dior sema bei inachangamka.mi natumia La Nuit De L'Homme Yves Saint Laurent

Kwa sasa ni nzuri sna na compliments utapata nyingi sema bongo ni lak2.7 ila kama mtu anasafiri toka south afrika bei nzuri kwenye 1.9 hiv maana nliichukua kwa hela ya wasouth
laki 2.5 perfume tu, huu si mtaji wa mtu mwenye akiri timamu kabisaama huko kwenu south mambo yapo good, bongo watu tuna njaa yaan, perfume ya elf10 hapo mtu kajitahd sana!
 
Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
536
Points
500
Bravo

Bravo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
536 500
Jamani kuna mkaka niliwahi kusafiri nae mwanza 2 bukoba alikuwa ananukia ki ukweli nilidata ....natamani nimuulize jina la pafyum aliyotumia nashidwa! Natamani nimuombe no nashidwa......kama yuko humu namtafuta
Aiseeee hongera sana umenipata kumbe ndo wewe sema nami nilitakaga nikuombe namba nikaona sooo karibu pm
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,355
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,355 2,000
Wanyama wameubwa kwa asili ya kutambuana kwa harufu zao asili.

1. Mwili hutoa arufu tofauti kama za mvuto wa kimapenzi kwa wote mwanamke na mwanaume kuna haruru ambayo kiasili ukiisikia inasisimua vichocheo vya mwili wako kwenye mapenzi

2. Kuna harufu ambazo mwili hutoa mtu anapokuwa na hasira na hivyo kama mtaalamu ukiisikiatuu hata kama muhusika anaziga anacheka waweza kujua kuwa ndani ya mwili anakaribia kupasuka hivyo ukae naye mbali

3. Kuna harufu zinatoka zikimaanisha ishara ya maginjwa mbalimbali , hivyo kwa tabibu mtaalamu anaweza kukunusa na kujua aina halisi ya uginjwa mgonjwa anaoumwa hata kama mgojwa mwenyewe hajui wala hawezi kujua ni kiungo gani katika mwili kinaumwa.

4. Marashi ,manukato, Perfume zimetengenezwa kwa ajili ya MAITI mbayo tayari mifumo ya arufu ya asili imeisha na sasa anaanza kuoza kwa kushambuliwa na bakteria hivyo harufu hizo kali hutumika kwa muda wakati wa kumuaga isiwe kero kwa wanaomuaga

5. Sasa wewe jitu zima kabisa tena sa nyingine dume kabisa umejitundika marashi ya harufu kali kuliko ya maiti tena unaingia sehemu za uma kama kwenye usafiri ama mikusanyiko na kutawala hali ya hewa na maarufu yako ya kero umekuwa maiti?

6. Unatakiwa uwe msafi tuu na kujipaka mafuta ya kawaida yasio na harufu kali ili kuupa mwili uwezo wake wa kutoa mawasiliano ya kibaolojia ya harufu.
 
T

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
749
Points
1,000
T

tempid

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
749 1,000
wana JF, kuna ile unakutana na mtu yaaan kwa jinsi anavyonukia tu unaanza kuwazia akilini "kama huyu si mtumishi wa bank basi atakuwa plan international ama kwenye wizara flan ivi serikalini" ila baada ya udadisi wa karibu unakuja kugundua kumbe ni mtu wa kawaida tu,

Naitaji kufahamu aina ya perfume murua ambayo nikiitumia itanifanya kuwa mkaka mtanashati ninaye nukia vizuri(itapendeza kama ukisema na bei yake).
Kumbe watumishi wa bank,plan international na wizarani si watu wa kawaida?!!
 
F

frank gallagher

Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
60
Points
125
F

frank gallagher

Member
Joined Jan 12, 2019
60 125
laki 2.5 perfume tu, huu si mtaji wa mtu mwenye akiri timamu kabisaama huko kwenu south mambo yapo good, bongo watu tuna njaa yaan, perfume ya elf10 hapo mtu kajitahd sana!
Maisha ni kupanga na kuchagua kunawatu na wafahamu wanahonga hyo hela na maisha yake ya kawaida tu,unless kama ww ndo akili sio timamu
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
10,844
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
10,844 2,000
Ebu njoo in bobo dear
Jamani kuna mkaka niliwahi kusafiri nae mwanza 2 bukoba alikuwa ananukia ki ukweli nilidata ....natamani nimuulize jina la pafyum aliyotumia nashidwa! Natamani nimuombe no nashidwa......kama yuko humu namtafuta
 
Kaparo

Kaparo

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
1,641
Points
2,000
Kaparo

Kaparo

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2013
1,641 2,000
Lynx effect
Man's not hot.....


Cheki LYNX BLACK mkuu....
Skrraaaaa pooooppoooww
Ya don know!
wana JF, kuna ile unakutana na mtu yaaan kwa jinsi anavyonukia tu unaanza kuwazia akilini "kama huyu si mtumishi wa bank basi atakuwa plan international ama kwenye wizara flan ivi serikalini" ila baada ya udadisi wa karibu unakuja kugundua kumbe ni mtu wa kawaida tu,

Naitaji kufahamu aina ya perfume murua ambayo nikiitumia itanifanya kuwa mkaka mtanashati ninaye nukia vizuri(itapendeza kama ukisema na bei yake).
 

Forum statistics

Threads 1,306,412
Members 502,074
Posts 31,579,616
Top