Msaada PC yangu inapata moto sana na baadhi ya batani hazifanyi kazi


Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,239
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,239 280
habari...wakuu?
nina...private..computer..yangu..hapa..toshiba,old..model..naona..imeanza..kusumbua
ina..shida,ya...kuapata...moto..sana..pia,kuna..baadhi..ya..buttons..kwa,..keyboard..zimejam,hazifanyi..kazi..kabisa.naomba..kufahamu..tatizo..ni..nini...na..nasolve...vp?
tafadhali,msaada..wa..haraka,naitegemea..sana..katika,kazi..zangu..hii..computer.
thanks,kwa..mtakaonisaidia,kutatua,tatizo...naiamini,sana..JF.
 
Alwatanbhai

Alwatanbhai

Member
Joined
May 1, 2013
Messages
52
Likes
61
Points
25
Age
25
Alwatanbhai

Alwatanbhai

Member
Joined May 1, 2013
52 61 25
Kwanza kabisa usiwe unatumia laptop yako umeweka kitandan maana lazima itachemka..kuhusu button kujam inaweza kua mkanda umelegea au keyboard imechoka
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,239
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,239 280
Kwanza kabisa usiwe unatumia laptop yako umeweka kitandan maana lazima itachemka..kuhusu button kujam inaweza kua mkanda umelegea au keyboard imechoka
doh..so..inakuwa,nibadilishe..keyboard,ama..nijaribu..kuicheki..tuu?
 
Alwatanbhai

Alwatanbhai

Member
Joined
May 1, 2013
Messages
52
Likes
61
Points
25
Age
25
Alwatanbhai

Alwatanbhai

Member
Joined May 1, 2013
52 61 25
Jaribu hyo njia kwanza usiitumie ikiwa kitandani inashindwa kupumua
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,657
Likes
2,241
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,657 2,241 280
Hizo dot dot nalo nadhani ni tatizo moja wapo la laptop yako mkuu.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,239
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,239 280
Hizo dot dot nalo nadhani ni tatizo moja wapo la laptop yako mkuu.
ndiyo,mkuu..naandika..hivi..kwasababu...moja..ya..button..yani..hii..ya..kuacha..space,imejam..pia,haifanyi..kazi.
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,657
Likes
2,241
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,657 2,241 280
ndiyo,mkuu..naandika..hivi..kwasababu...moja..ya..button..yani..hii..ya..kuacha..space,imejam..pia,haifanyi..kazi.
Mkuu hapo keyboard nenda kanunue mpya tu,na ishu ya fan ifungue pc then safisha fan.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,239
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,239 280
Mkuu hapo keyboard nenda kanunue mpya tu,na ishu ya fan ifungue pc then safisha fan.
aaah,poa...mkuu,thanks...kwa..ushauri...nitacheki,nayo.
 
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
726
Likes
78
Points
45
Guus

Guus

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
726 78 45
Na mimi msaada: Nina "external" ambayo nikiichomeka kwenye computer haifunguki ila kuna message inakuja kuwa niiformat kwanza. Na ina documents ambazo sipo tayari kuzipoteza. Please mwenye ujuzi wa kunisaidia kutoa docs zangu kabla ya kuformat?....Kwa sasa nipo Ngarenaro
 

Forum statistics

Threads 1,250,447
Members 481,342
Posts 29,733,389