Msaada: Nisomee Nini Ili Niwe Mpishi Wa Hela/Fedha/Money?

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
Nataka Mimi Ndie Niwe Msimamizi Mkuu Ktk Chungu Cha Kupikia Hela
Hela Hizi Hizi Tunazotumia Kununua Mahitaji Ya Kila Siku...Namaanisha Kama Zile zinazoleta Vurumai Bungeni

Hii Kazi Naisikia Lakin Sijui Namna Ya Kuipata
Nikafikiria Nikaona Nije Kwenu Kwa Msaada Zaidi
Kwani Inanivuruga Akili Kwakweli!
Ahsanteni
Jigo
 

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,100
1,195
Nataka Mimi Ndie Niwe Msimamizi Mkuu Ktk Chungu Cha Kupikia Hela
Hela Hizi Hizi Tunazotumia Kununua Mahitaji Ya Kila Siku...Namaanisha Kama Zile zinazoleta Vurumai Bungeni

Hii Kazi Naisikia Lakin Sijui Namna Ya Kuipata
Nikafikiria Nikaona Nije Kwenu Kwa Msaada Zaidi
Kwani Inanivuruga Akili Kwakweli!
Ahsanteni
Jigo

Nenda kimboka bynight ukasome.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom