Msaada: Nisaidieni tafadhali laptop yangu nikiiwasha inaniandikia hivi

super mimi

JF-Expert Member
Oct 21, 2016
203
250
Wakuu nisaidieni tafadhali lap top yangu nikiiwasha inaniandikia hivi..

IMG_20180120_223948.jpg
 

mwitaus

Member
Jan 18, 2011
63
125
Jaribu kuifungua sehemu inayokaa Harddrive yake uangalie kama imechomoka au uitoe alafu urudishe tena uiwashe ikileta ujumbe huo huo basi hapo ujue hiyo Harddisk imekufa nunua nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom