Msaada: Nipo Ubungo bus terminal, nahitaji kwenda ofisi za TBC Tazara


S

Sijaribiwi

Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
89
Points
125
S

Sijaribiwi

Member
Joined Mar 31, 2017
89 125
Wakuu nisaidieni nipande magari ya wapi na nishukie wapi?
 
NONGWA

NONGWA

Senior Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
127
Points
225
Age
34
NONGWA

NONGWA

Senior Member
Joined Mar 10, 2012
127 225
tembea uje hadi hapa wanaita riverside au songas panda magari yanayoenda mbagala au temeke shuka kituo kinaitwa Tazara
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,941
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,941 2,000
Fanya hivi
Panda magari ya Gongo la mboto/ Temeke/ Mbagala kisha shuka Tazara.

Ukishashuka Tazara kuwa kama unaenda Mjini uelekeo wa Flyover kuelekea mjini, Mwisho wa flyover upande wa kulia kuna TBC hapo
Wakuu nisaidieni nipande magari ya wapi na nishukie wapi?
Siyakukothamela Sonini na nini
 
S

Sijaribiwi

Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
89
Points
125
S

Sijaribiwi

Member
Joined Mar 31, 2017
89 125
Fanya hivi
Panda magari ya Gongo la mboto/ Temeke/ Mbagala kisha shuka Tazara.

Ukishashuka Tazara kuwa kama unaenda Mjini uelekeo wa Flyover kuelekea mjini, Mwisho wa flyover upande wa kulia kuna TBC hapo

Siyakukothamela Sonini na nini
Shukrani sana
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,948
Points
2,000
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,948 2,000
kama una smartphone tumia google map.... mm mwenyewe the first time natoka mkoani kuja kufanya interview mikocheni niloitumia google map ikanipeleka hadi mlangoni
 
S

Sijaribiwi

Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
89
Points
125
S

Sijaribiwi

Member
Joined Mar 31, 2017
89 125
kama una smartphone tumia google map.... mm mwenyewe the first time natoka mkoani kuja kufanya interview mikocheni niloitumia google map ikanipeleka hadi mlangoni
Mkuu google map inakupa ramani za barabara na maeneo muhimu ila haikwambii ni magari gani hupitia barabara hizo
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
449
Points
1,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
449 1,000
TBC unaenda kufanya nini TBC.
Kama si uchuro ni nini? Yaani TBC kabisa?
You are not serious
 
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
838
Points
1,000
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
838 1,000
Natoka Kolomije
Daa!!! Mkoromije mwenzangu ulikumbuka kubajeti nauli ya kurudi koromije!!!!
TBC unafuata nn? Au unaenda kutambulisha nyimbo yako ya kuhamasisha Serengeti Boys!!!!
Makoye sana Ngalo!!!
 
S

Sijaribiwi

Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
89
Points
125
S

Sijaribiwi

Member
Joined Mar 31, 2017
89 125
Daa!!! Mkoromije mwenzangu ulikumbuka kubajeti nauli ya kurudi koromije!!!!
TBC unafuata nn? Au unaenda kutambulisha nyimbo yako ya kuhamasisha Serengeti Boys!!!!
Makoye sana Ngalo!!!
Naimba nyimbo za kisukuma kwa mtindo wa kisasa (hip-hop)
 

Forum statistics

Threads 1,285,036
Members 494,423
Posts 30,847,904
Top