Msaada: Nina vidonda vya tumbo sugu

Mwanaishasadick

New Member
Apr 4, 2021
4
45
Msaada jamani nina vidonda vya tumbo visivyosikia dawa huu ni mwaka sasa yani nawaka moto tumboni na mgongoni nishatumia mpaka heligo kit.

Hospitali nimeambiwa nina gerd hpyrol+ve hiatus hernia duodenal ulcers
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,606
2,000
Msaada jamani nina vidonda vya tumbo visivyosikia dawa huu ni mwaka sasa yani nawaka moto tumboni na mgongoni nishatumia mpaka heligo kit.

Hospitali nimeambiwa nina gerd hpyrol+ve hiatus hernia duodenal ulcers
Pole sana Hakuna Dawa ya Hospitali kukutibu hayo maradhi yako ya vidonda vya tumbo na wala kuwauwa hao wadudu wanaosababisha vidonda vya tumbo aka H-pyrol. Hata kama utatumia dawa kw amuda mwaka mzima sio rahisi kupona maradhi yako. Nitafute kwa wakati wako ili niweze kukutibia maradhi yako uguwa pole .
 

nyakisese

JF-Expert Member
May 3, 2020
271
500
Pole sana Hakuna Dawa ya Hospitali kukutibu hayo maradhi yako ya vidonda vya tumbo na wala kuwauwa hao wadudu wanaosababisha vidonda vya tumbo aka H-pyrol. Hata kama utatumia dawa kw amuda mwaka mzima sio rahisi kupona maradhi yako. Nitafute kwa wakati wako ili niweze kukutibia maradhi yako uguw apole .
Unapatikana wapi kaka yangu vidonda vya tumbo vina mtesa
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
2,406
2,000
Pole sana Hakuna Dawa ya Hospitali kukutibu hayo maradhi yako ya vidonda vya tumbo na wala kuwauwa hao wadudu wanaosababisha vidonda vya tumbo aka H-pyrol. Hata kama utatumia dawa kw amuda mwaka mzima sio rahisi kupona maradhi yako. Nitafute kwa wakati wako ili niweze kukutibia maradhi yako uguw apole .
Umeshaiona fursa mkubwa
 

Mwanaishasadick

New Member
Apr 4, 2021
4
45
Pole sana Hakuna Dawa ya Hospitali kukutibu hayo maradhi yako ya vidonda vya tumbo na wala kuwauwa hao wadudu wanaosababisha vidonda vya tumbo aka H-pyrol. Hata kama utatumia dawa kw amuda mwaka mzima sio rahisi kupona maradhi yako. Nitafute kwa wakati wako ili niweze kukutibia maradhi yako uguw apole .
Unapatikana wapi kaka
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,712
2,000
Msaada jamani nina vidonda vya tumbo visivyosikia dawa huu ni mwaka sasa yani nawaka moto tumboni na mgongoni nishatumia mpaka heligo kit.

Hospitali nimeambiwa nina gerd hpyrol+ve hiatus hernia duodenal ulcers
Anza clinic Muhimbili wewe matatizo yako ni makubwa Hiatus Hernia tu yenyewe kama yenyewe ni risk ya kupata vidonda.

Unaitaji uonane na daktari Mbobezi
N:B Mbobezi sio Bingwa
 

Mwanaishasadick

New Member
Apr 4, 2021
4
45
Anza clinic Muhimbili wewe matatizo yako ni makubwa Hiatus Hernia tu yenyewe kama yenyewe ni risk ya kupata vidonda.

Unaitaji uonane na daktari Mbobezi
N:B Mbobezi sio Bingwa
Ndo nimeanzia huko wanasema hawawez kunifanyia op coz ni har ya maumbile tu na hata wakinifanyia itarudi napewa ppi toka mwaka jana mpka nachoka kumeza
 

THE FREE

Member
Sep 20, 2015
64
95
Kwa hali uliyo nayo inahitaji life style modification pia matumizi mazuri ya ppi.Epuka ushauri wa mtaani maana utapoteza pesa bila mafanikio yeyote.
 

BLACKTYGA

Senior Member
Nov 24, 2016
177
225
Chakula ni tiba kubwa, chemsha iliki na mdalasini asubuhi weka asali.
Kula kabichi kwa wingi.
kuhusu mdalasini na iliki na asali ambayo sio ya supermarket nakuunga mkono itapunguza tatizo inategemea na vyakula atakavyo endelea kutumia visiwe na asidi. Organic foods ni suluhisho bofya hapa kuvijua.
Kabichi napendekeza isitumike ni GMO na ina acid ya pH kati ya 5.50 - 6.75.

UMETOA MCHANGO MZURI SANA
 

ziloi

JF-Expert Member
Apr 15, 2018
752
1,000
Pole sana mkuu, mwenyewe nilikuwa na tatzo hilo ila kwa sasa nashukuru kwa kweli.

Kama upo mwanza nicheki nikuunge na mjomba angu akupe namba ya mzee mmoja hivi alienisaidia dawa ya mti shamba, kwa maelezo yake ni kutoka Congo. Na bei yake ni elf40 zipo dawa mbili, Unatumia siku 8 tu.

Tiba nyingine ni mchanganyiko wa Asali na samri unatumia kutwa mara 3. Ndani ya siku 7 had 14 utaona matokeo.Hii niliambiwa mwarabu mmoja hivi.

Kitu kingine punguza vyakula vya gesi na Acid, vimiminika vyote vya kiwandani ( soda, juice nk), chps na pilipili.
Pendelea maziwa mtindi zaidi na si freshi, kula mboga za majani.

Tumia bamia mchemsho pekee kama utaweza atleast mara 2 kwa siku, punguza hasira, kula kwa wakati na acha mawazo yasiyo ya lazima. Mwisho kabisa mazoezi ni muhimu kwa Afya yako.

NB:Mie si daktari ni mawazo na ushauri niliopewa kwa madaktari na watu mbali mbali.
 

mumak

JF-Expert Member
Oct 24, 2013
1,004
1,500
Ndo nimeanzia huko wanasema hawawez kunifanyia op coz ni har ya maumbile tu na hata wakinifanyia itarudi napewa ppi toka mwaka jana mpka nachoka kumeza
Vipi umepata suruhisho la shida yako?Kama bado tuwasiliane please
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom