Msaada; Nina tatizo la kuona na kusikia vyote kwa pamoja

mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,660
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,660 2,000
Nashauri pia liundwe group la WhatsApp kwa ajili ya kufanya followup.
 
Scorpa

Scorpa

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
63
Points
95
Scorpa

Scorpa

Member
Joined Jun 23, 2019
63 95
Kwa ww km shida ni nguvu tu mkuu nakushauri tumia Neuro support kwa muda wa miezi 3 mfululizo aisee utarejesha nguvu ya mwili mm ilifika kipindi nilikuwa sina nguvu kabisa but nilitumia kwa muda km huo kiukweli niliona mabadiliko makubwa sana.Dozi ya mwezi ni vidonge 30 ambayo ni 15,000
Mi shida yangu Ni kupepesuka , sikio pamoja na kuishiwa nguvu pia miguuni. Vipi hivi vidonge doz yake unatumiaje
 
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
1,656
Points
2,000
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2019
1,656 2,000
Aaaaaahsante sana mkuu asaaaante aisee hii hali inadhalilisha wakati mwingine
Kwa ww km shida ni nguvu tu mkuu nakushauri tumia Neuro support kwa muda wa miezi 3 mfululizo aisee utarejesha nguvu ya mwili mm ilifika kipindi nilikuwa sina nguvu kabisa but nilitumia kwa muda km huo kiukweli niliona mabadiliko makubwa sana.Dozi ya mwezi ni vidonge 30 ambayo ni 15,000
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
Dah mkuu maelezo yako yanatia matumaini sana japokuwa wengine tumeshaanza kuzizoea hali hizi.
Mkuu kama hukuwa kiziwi wkt unazaliwa huwezi ukawa kiziwi ukiwa mkubwa
Ni excess pressure ktk canals,muone dr bingwa
Mdogo wangu alipona completely baada ya kuchukuliwa damu
 
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
236
Points
250
freeboy

freeboy

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
236 250
Kwa ww km shida ni nguvu tu mkuu nakushauri tumia Neuro support kwa muda wa miezi 3 mfululizo aisee utarejesha nguvu ya mwili mm ilifika kipindi nilikuwa sina nguvu kabisa but nilitumia kwa muda km huo kiukweli niliona mabadiliko makubwa sana.Dozi ya mwezi ni vidonge 30 ambayo ni 15,000
Mkuu ungeweka na picha ya vidongr hivyo kama unayo ingekua rahisi sana kwa mtu anayeenda kununua.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,213
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,213 2,000
Ni miaka saba sasa imepita tangu nipate tatizo hili la kuona na kusikia,macho yangu hayana maumivu ya aina yoyote, hayawashi, hayachomi wala hayanisumbui kwa chochote isipokuwa kutoona vizuri.

Masikio yenyewe hunipa usumbufu wa kutoa mwangwi ndani yake (yaani nikiongea najisikia) hasa naposimama kwa muda mrefu, napotembea juani sana, ninapokuwa na njaa ila nikikaa chini mwangwi hupotea au ninapogeuza shingo.

Matatizo mengine yanayoambatana na hili ni kupatwa na ganzi ktk ncha za vidole vyote vya mikono, Kukosa balance napokuwa natembea pamoja na kutokuwa na nguvu ya kutosha ya mwili.

TAFADHALI KAMA KUNA MWENYE UELEWA AU DAKTARI BINGWA NAOMBA MSAADA KUJUA TATIZO LANGU LINATIBIKA AU LA.
Mkuu matatizo yako yanafanana sana na yangu.
Mimi mwenyewe pia Nina ugonjwa wa masikio kwa muda mrefu then baadae na macho yakaanza kupunguza nguvu ya kuona.
Baadae nikaanza kutembelea hospitali mbalimbali ikiwemo hiyo uliyotaja ya CCBRT lakini Cha ajabu badala ya kutafuta chanzo wanakimbilia kutoa miwani.
Nikavaa miwani kwa miezi kadhaa nikaona ujinga nikaachana nao.
Sasa miezi kadhaa iliyopita nikawa nasoma posts mbalimbali za mitandao ya ulaya nikaja kugundua kumbe Kuna muingiliano wa mishipa ya masikio na macho.
Kwa hyo kwa vile mishipa yangu ya masikio iliathirika tangu zamani ikapelekea na macho yangu kuwa na uono hafifu.
So macho yangu yanakosa command sahihi from the brain na huwa yana irregular blinking.
So kwa tatizo lako wewe unatakiwa ufuatilie tatizo la masikio kwanza yachunguzwe then badae ndio uende kwenye macho.
Specialists wa masikio wapo TMJ,Agakhan au Muhimbili.
Ukipita sehemu hizo naamini utapata solution.
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
2,165
Points
2,000
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined Aug 2, 2014
2,165 2,000
Dah aisee bora tufahamiane walau tusijione wapweke au tuliosahaulika na Mola.

Ipo siku tutarejea kwenye hali zetu za mwanzo naamini
Ndugu mimi nina tatizo hilo la neva, linaweza kunifanya nisisikie kabisa au ubongo uchelewe kupata taarifa. Unakuta namuuliza mtu Unasemaje? Hapohapo najua alimaanisha nini, wengine wabaona nawafanyia kusudi. Kumbe ni tatizo kubwa.

Nilipatiwa hearing aid lakini ilibidi niiache maana inaharibu masikio na mimi sikio ni zima halina tatizo. Ni hizo neva tu
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,660
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,660 2,000
Mkuu kama hukuwa kiziwi wkt unazaliwa huwezi ukawa kiziwi ukiwa mkubwa
Ni excess pressure ktk canals,muone dr bingwa
Mdogo wangu alipona completely baada ya kuchukuliwa damu
Mdogo wako alitibiwa hadi akapona katika hospital gani na chini ya Dr gan?
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,660
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,660 2,000
Hili suala wakuu tulifungulie group la whatsapp ili tukatane huko mara kwa mara, kule itakuwa rahis zaidi watu kufunguka kwa uhuru.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
Mdogo wako alitibiwa hadi akapona katika hospital gani na chini ya Dr gan?
Muhimbili hapo,nenda hospital yyt ya wilaya mwambie dr akuandikie rufaa
Ni rahisi tu na pale watachukua tu damu
 
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
313
Points
250
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
313 250
Wanatumia ndio mkuu,km unayo we nenda tu utahudumiwa kama mfalme wako vizuri hamna yale mambo sijui fumba jicho la kulia usome pale.

Pale kila kitu kidigitali unaambiwa weka macho kwenye hii mashine anaset kacha kacha herufi inahamia jicho moja mpaka jingine.
Shukrani mkuu
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Hili suala wakuu tulifungulie group la whatsapp ili tukatane huko mara kwa mara, kule itakuwa rahis zaidi watu kufunguka kwa uhuru.
Ngoja tuangalie possubility tunawrza kufanya hivyo kwa kweli tukaweza kupeana experience
 
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,321
Points
2,000
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,321 2,000
Kwa ww km shida ni nguvu tu mkuu nakushauri tumia Neuro support kwa muda wa miezi 3 mfululizo aisee utarejesha nguvu ya mwili mm ilifika kipindi nilikuwa sina nguvu kabisa but nilitumia kwa muda km huo kiukweli niliona mabadiliko makubwa sana.Dozi ya mwezi ni vidonge 30 ambayo ni 15,000
Unamaanisha vidonge vya Neuroton?
Nilitumia sana hivi ila nikapona macho na ganzi tu.. Ila Masikio na body balance bado vinasumbua
2162223_8be0b6299d412d25782a773342617d1d28e91606.jpg
 
Leyt Castle

Leyt Castle

Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
21
Points
45
Leyt Castle

Leyt Castle

Member
Joined Oct 30, 2018
21 45
nafikiri una tatizo kichwani linalopelekea milango ya fahamu kuathiriwa Ukilipatia ufumbuzi hilo kila kitu kitakaa sawa
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
3,031
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
3,031 2,000
Hiyo ni peripheral Neuropathy yaani kama ni kutibu sijui macho au masikio utazunguka hospital zote.
 

Forum statistics

Threads 1,342,748
Members 514,794
Posts 32,762,745
Top