Msaada; Nina tatizo la kuona na kusikia vyote kwa pamoja

Scorpa

Scorpa

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
60
Points
95
Scorpa

Scorpa

Member
Joined Jun 23, 2019
60 95
Hili tatizo la mishipa y a fahamu linawakuta watu wengi saana nowdays.

Mimi pia lilinipata.. Uoni ulikua hafifu ganzi ilinikamata pia nikapatwa na half of hearing yani masikio unasikia mivumo mda wote

Pia balance ilishuka ni kizunguzungu muda wote haswa nikiwa gizani

Nilikuja kutumia Neuroton tablets tatizo la macho likaisha, ganzi pia ikapungua, ila kizunguzungu na kutosikia vizuri kukaendelea
Ulikua unapepesuka??
 
Scorpa

Scorpa

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
60
Points
95
Scorpa

Scorpa

Member
Joined Jun 23, 2019
60 95
Daaah .


Yah.. Kama Nikitembea gizani au kufumba macho
Daaah Mimi napepesuka tuuh ata nisipo fumba macho yani nikiwa natembea tuuh kawaida nakoswa balance.
Sasa Kuna jamaa mmoja ananitisha Apa ananiambia labda uvimbe kwenye ubongo duuuh
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,753
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,753 2,000
Mkuu ni kiasi gani hki kipimo
Wanachukua damu wanaona kila kitu
kama hujazaliwa kiziwi na sasa una shida ya kusikia mara nyingi huwa hormane imbalances tu
Issue inakuwa ngumu kama ulizaliwa kiziwi
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,753
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,753 2,000
Daaah .




Daaah Mimi napepesuka tuuh ata nisipo fumba macho yani nikiwa natembea tuuh kawaida nakoswa balance.
Sasa Kuna jamaa mmoja ananitisha Apa ananiambia labda uvimbe kwenye ubongo duuuh
Hapana,hilo ni tatizo la canals za masikioni
Moja ina pressure zaidi ya lingine
Nenda hospitalini utapona
 
Scorpa

Scorpa

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
60
Points
95
Scorpa

Scorpa

Member
Joined Jun 23, 2019
60 95
Hapana,hilo ni tatizo la canals za masikioni
Moja ina pressure zaidi ya lingine
Nenda hospitalini utapona
Daaah.

Shukrani mkuu ngoja niende japo nishazunguka hizi hospital za mtaa tokea mwezi was sita.
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
2,025
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
2,025 2,000
Nenda International Eyes Centre, iko Morocco karibu kabisa na Hallotel HQ, kama huna bima kumwona dr ni 60,000 na iko valid kwa siku 14 kama utatakiwa kurudi rudi kwa uchunguzi zaidi. Bei ya dawa zao pia imechangamka lakini waweza zitafuta popote kama hutaridhika.

Point hapa ni kupata proper consultation kwa watu waliobobea, kama tatizo si macho utaambiwa ili nguvu uweke sehemu husika
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,769
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,769 2,000
Nenda International Eyes Centre, iko Morocco karibu kabisa na Hallotel HQ, kama huna bima kumwona dr ni 60,000 na iko valid kwa siku 14 kama utatakiwa kurudi rudi kwa uchunguzi zaidi. Bei ya dawa zao pia imechangamka lakini waweza zitafuta popote kama hutaridhika.

Point hapa ni kupata proper consultation kwa watu waliobobea, kama tatizo si macho utaambiwa ili nguvu uweke sehemu husika
Huuu ushauri ungempa tangu mwaka jana mwezi wa pili nadhani sasa hivi angekuwa ashapona
 
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
314
Points
250
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
314 250
Nenda International Eyes Centre, iko Morocco karibu kabisa na Hallotel HQ, kama huna bima kumwona dr ni 60,000 na iko valid kwa siku 14 kama utatakiwa kurudi rudi kwa uchunguzi zaidi. Bei ya dawa zao pia imechangamka lakini waweza zitafuta popote kama hutaridhika.

Point hapa ni kupata proper consultation kwa watu waliobobea, kama tatizo si macho utaambiwa ili nguvu uweke sehemu husika
Hawa wanatumia bima ya NHIF?
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Wanachukua damu wanaona kila kitu
kama hujazaliwa kiziwi na sasa una shida ya kusikia mara nyingi huwa hormane imbalances tu
Issue inakuwa ngumu kama ulizaliwa kiziwi
Dah mkuu maelezo yako yanatia matumaini sana japokuwa wengine tumeshaanza kuzizoea hali hizi.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Nenda International Eyes Centre, iko Morocco karibu kabisa na Hallotel HQ, kama huna bima kumwona dr ni 60,000 na iko valid kwa siku 14 kama utatakiwa kurudi rudi kwa uchunguzi zaidi. Bei ya dawa zao pia imechangamka lakini waweza zitafuta popote kama hutaridhika.

Point hapa ni kupata proper consultation kwa watu waliobobea, kama tatizo si macho utaambiwa ili nguvu uweke sehemu husika
Mi nimeshaenda hapo International eye hodpital ni kweli jamaa wana vifaa vya kisasa na huduma nzuri sana but nashindwa kuelewa sie wengine haya matatizo km hayaeleweki sijui.

Mi nilivyoenda sikumbuki hata niliambiwa nina tatizo gani ila n as kumbuka dr alisema something like Neuoropathy na kuniandikia Trivarol nikamwambia before that naomba nifanyiwe MRI examination basi akaniandikia niende BESTA pale kinondoni makaburini nikaenda

Nikafanyiwa MRIya ORBIT & BRAIN Maajabu ni kuwa Majibu na report yake vyote vikaonyesha kuwa kila kitu kiko sawa na kwenye sehemu yake sasa kurudi kwa yule mzungu kakazana tu katumie Trivarol urudi baada ya mwezi ,Sijarudi mpaka kesho.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Hawa wanatumia bima ya NHIF?
Wanatumia ndio mkuu,km unayo we nenda tu utahudumiwa kama mfalme wako vizuri hamna yale mambo sijui fumba jicho la kulia usome pale.

Pale kila kitu kidigitali unaambiwa weka macho kwenye hii mashine anaset kacha kacha herufi inahamia jicho moja mpaka jingine.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Nilipewa rufaa mwaka 2010 kuja kupiga CT SCAN toka mtwara kuja Muhimbili.

Muhmbili wakakataa wakasema bado mdgo kupiga hko kipimo
Mi nilifanyiwa MRI ya kichwa mwaka jana aiseeeeeh ilibaki kidogo nizimie ndani ya lile limashine dah.

Nilikuwa nimevaa mkanda una chuma ss mlangoni kuna tangazo utoe vutu vyote vyenye asili ya chuma basi wakati nataka kupanda kitandani nikamuuliza dokta vp naweza toa huu mkanda???akajibu aaah achana nao nikaingia kwdnye mashine,

Doooooh!!!Ile kuliwasha tu nikasikia mkanda unavutwa kwa nguvu za ajabu na masumaku ya lile limashine halafu na mm niliambiwa nifumbe macho aisee nilihisi kifo ikabidi nifumbue macho ama la siku ile ningezima.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Ndio ndio mkuu mimi kabisa aisee....hata nikijifuta jasho ile kupitisha kitambaa usoni ni shida.

Miguu kama unailazmisha halafu haina nguvu kabisa.
Kwa ww km shida ni nguvu tu mkuu nakushauri tumia Neuro support kwa muda wa miezi 3 mfululizo aisee utarejesha nguvu ya mwili mm ilifika kipindi nilikuwa sina nguvu kabisa but nilitumia kwa muda km huo kiukweli niliona mabadiliko makubwa sana.Dozi ya mwezi ni vidonge 30 ambayo ni 15,000
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
2,145
Points
2,000
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined Aug 2, 2014
2,145 2,000
Nimerudi wakuj,
Vp nawe una uono hafifu na usikivu mdogo mkuu km mm?

Dah mi hadi nilishaizoe hali hii yaani mtu akinipigia simu namwambia nipo kwenye kelele tuma msg au km vp nitafute usiku pakiwa pametulia.
Maana nilikuwa najipa stress ss nimeshazoea na ninaongea na watu wanaonielewa hali yangu wale wenzangu na mm wanaokereka ukiwa unaitikaitika kutokana na kutomsikia vizuri na wkt umeshamwambia una tatizo flani huwa sipendi hata kuwa nao karibu.

Maisha lazima yaendelee as long bado tunapumua.
Hatutofautiani
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,307
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,307 2,000
Ni vidonge vya vitamins tu so havina madhara.

Pia penda kula vyakula vyenye rangi ya njano km vile maboga,viazi lishe,karoti,machungwa,na mabogamboga a aina mbalimbali.

Epuka mihogo na kisamvu
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,579
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,579 2,000
Dah aisee bora tufahamiane walau tusijione wapweke au tuliosahaulika na Mola.
Ipo siku tutarejea kwenye hali zetu za mwanzo naamini
Kuna jamaa hapo juu ameshauri kuchek damu, nerves na hormone.
 

Forum statistics

Threads 1,334,602
Members 512,059
Posts 32,481,182
Top