Msaada; Nina tatizo la kuona na kusikia vyote kwa pamoja

bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Pole sana ndugu.
Kwa Yesu kuna uponyaji wa kweli wanaposhindwa madakitari wa elimu dunia YESU hashindwi

Nakuomba uje ktk ibada upokee uponyaji wako utaombewa na utapona.

Kama upo Dar nijurishe pm ili nikuelekeze pahali pa kufanyiwa maombi upone.
Thank you brother for your concern and touch in my problem but I still hope hospital treatment can work.Thanks again.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Unasema ulikwenda hospital hujaeidhika na matibabu why
Nilienda CCBRT tena kule fast track but docta alinipima macho very roughly kisha akaniambia ww una low vision hivyo nenda kule kwenye department ya low vision,kufika kule wakaanza kuniambia tu ule mboga za majani sana,matunda,karoti wakanipa na lundo la vidonge vinaitwa neurobion Forte wakaniruhusu ss binafsi sikuridhika na matibabu yale.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Kuna mtu namfahamu ana tatizo km lako
CT SCAN ilionesha ana viuvimbe vidogovidogo kwenye ubongo na havitibiki kwa upasuaji maana ni vidogo sana

Tena hulalama kwamba "kichwa kinapiga kelele"
Je na tatizo la macho nalo analo? After that alipewa dawa au matibabu yake yaliishaje?
 
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
561
Points
500
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
561 500
Thank you brother for your concern and touch in my problem but I still hope hospital treatment can work.Thanks again.
Jesus can sets you free from sickness and sin .
Try to believe in Jesus
 
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
536
Points
1,000
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
536 1,000
Je na tatizo la macho nalo analo? After that alipewa dawa au matibabu yake yaliishaje?
Ana uoni mdogo
Hasikii vizuri
Kichwa hupiga keleke
Huhisi ganzi miguuni/mikononi
Hutembea kwa kuyumba kiasi

Yaani ni km dalili zako zote

Alipewa tu dawa ila viuvimbe/brain tumor ni vidogodogo yaani vipimo vya milimita hivyo haviwezi kuondolewa kwa upasuaji .......ni tatizo tu la kawaida huu mwaka wa 10+
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Ana uoni mdogo
Hasikii vizuri
Kichwa hupiga keleke
Huhisi ganzi miguuni/mikononi
Hutembea kwa kuyumba kiasi

Yaani ni km dalili zako zote

Alipewa tu dawa ila viuvimbe/brain tumor ni vidogodogo yaani vipimo vya milimita hivyo haviwezi kuondolewa kwa upasuaji .......ni tatizo tu la kawaida huu mwaka wa 10+
Dah I wish ningekutana na mwenzangu at least tungekuwa tunaongea the same story,Unajua nn ndugu hali hii ilinitokea miezi 6 baada ya kung'olewa meno mawili ya juu kwa mpigo pale Magomeni hospitali but jino moja la kushoto lilikuwa limeshachokonolewa sana na daktari ktk kunifanyia RCT(Root Canal Termination) but baadae likaanza kuuma teba basi nikaona usumbufu ndipo nikamwambia dokta ayang'oe yote basi baada ya hapo miezi 6 baadae hali hii ndipo ikajitokeza tena kwa ghafla.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
Kizunguzungu hapana ni ile kukosa tu balance ya mwendo mfano uniambie nitembee huku natazama nyuma au naangalia juu yaani utadhani kidogo nimeonja kinywaji yaani natembea zigzag.
Mkuu pole sana!
Tatizo kama hili lilimpata mdogo wangu na tulihangaika sana lkn ikaja gundulika baadae na matibabu yake ni simple mno!
Nadhani tatizo lako ni chemical imbalances,nenda LAB wakupime so called blood biometric.
Wataalam wapine madini yote mwilini mwako na blood plasmas
Sisi dogo walikuta kakosa madini Magnesium na Dr akasema ukosefu wa madini wengine huwafanya hadi wawe mental unstable!
Pole sana na please kapime blood biometric nina imani watagundua una ukosefu wa madini fulani,ukianza matibabu unapona completely
 
ZE VANGUARD

ZE VANGUARD

Senior Member
Joined
Oct 15, 2017
Messages
162
Points
250
ZE VANGUARD

ZE VANGUARD

Senior Member
Joined Oct 15, 2017
162 250
Pole sana mkuu!
But unapokwenda hospital jaribu kurudisha imani kwa hawa dr zetu kuna kitu kma umepoteza imani kbisa kwa hawa madr!inasaidia kidgo
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Mkuu pole sana!
Tatizo kama hili lilimpata mdogo wangu na tulihangaika sana lkn ikaja gundulika baadae na matibabu yake ni simple mno!
Nadhani tatizo lako ni chemical imbalances,nenda LAB wakupime so called blood biometric.
Wataalam wapine madini yote mwilini mwako na blood plasmas
Sisi dogo walikuta kakosa madini Magnesium na Dr akasema ukosefu wa madini wengine huwafanya hadi wawe mental unstable!
Pole sana na please kapime blood biometric nina imani watagundua una ukosefu wa madini fulani,ukianza matibabu unapona completely
Thanks inadvance brother kwa ushauri wako I hope whenever I get to dar I will do so coz what I'm all after is only recovery and whenever I'll get recovered I'll come to reveal it here so as to help others who still suffers from the same problem as i do although its not as simple as I hope.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Pole sana mkuu!
But unapokwenda hospital jaribu kurudisha imani kwa hawa dr zetu kuna kitu kma umepoteza imani kbisa kwa hawa madr!inasaidia kidgo
Hapana haina maana km sina imani na ma Dr,no ila at least wangenifanyia walau uchunguzi wa kina may through MRI ya kichwa ili wajiridhishe tatizo linalo nisumbua nadhani wangepata pa kuanzia kunitibu.But all in all my hopes still lie on them next after God.
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,788
Points
2,000
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,788 2,000
Pole sana ndugu.
Kwa Yesu kuna uponyaji wa kweli wanaposhindwa madakitari wa elimu dunia YESU hashindwi

Nakuomba uje ktk ibada upokee uponyaji wako utaombewa na utapona.

Kama upo Dar nijurishe pm ili nikuelekeze pahali pa kufanyiwa maombi upone.
stupid!
 
M

mapunda1970

Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
52
Points
125
M

mapunda1970

Member
Joined Jan 21, 2017
52 125
Nimeanza kuhisi kuwa yawezekana kuwa tatizo langu sio la macho wala masikio Bali yawezekana linahusiana na mjshipa ya fahamu so maybe kama kuna specialist wa nerves huyo na anaweza kunifaa zaidi.
Nenda rabininsia Muulizie Dr Aris. .... yupo vzr sana japo mzee

Sent from my SM-J120FN using JamiiForums mobile app
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,771
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,771 2,000
Pole sana mkuu,endelea kutafuta ufumbuzi wa kitabibu lakini pia usiache kumshirikisha Mungu ili akuongoze wapi utapokea uponyaji wako...
 
Jolie Jolie

Jolie Jolie

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
7,457
Points
2,000
Jolie Jolie

Jolie Jolie

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
7,457 2,000
Pole sana,Mungu akupe ahueni
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,313
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,313 2,000
Pole sana mkuu,endelea kutafuta ufumbuzi wa kitabibu lakini pia usiache kumshirikisha Mungu ili akuongoze wapi utapokea uponyaji wako...
Yeah nashukuru,nitaendelea na mapambano mpaka itakapofika pointi nikapata matokeo mazuri au itakapothibitika kuwa siwezi kupona tena hapo ndipo nitakapo stop.
 

Forum statistics

Threads 1,343,065
Members 514,915
Posts 32,772,599
Top