Msaada; Nina tatizo la kuona na kusikia vyote kwa pamoja

bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Ni miaka saba sasa imepita tangu nipate tatizo hili la kuona na kusikia,macho yangu hayana maumivu ya aina yoyote, hayawashi, hayachomi wala hayanisumbui kwa chochote isipokuwa kutoona vizuri.

Masikio yenyewe hunipa usumbufu wa kutoa mwangwi ndani yake (yaani nikiongea najisikia) hasa naposimama kwa muda mrefu, napotembea juani sana, ninapokuwa na njaa ila nikikaa chini mwangwi hupotea au ninapogeuza shingo.

Matatizo mengine yanayoambatana na hili ni kupatwa na ganzi ktk ncha za vidole vyote vya mikono, Kukosa balance napokuwa natembea pamoja na kutokuwa na nguvu ya kutosha ya mwili.

TAFADHALI KAMA KUNA MWENYE UELEWA AU DAKTARI BINGWA NAOMBA MSAADA KUJUA TATIZO LANGU LINATIBIKA AU LA.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Pole sana. ... upande wa macho jaribu kuwaona Dr Agarwal's Eye Hospital Morocco nyuma ya jengo la airtel japo ni gharama kidogo
Nimeanza kuhisi kuwa yawezekana kuwa tatizo langu sio la macho wala masikio Bali yawezekana linahusiana na mjshipa ya fahamu so maybe kama kuna specialist wa nerves huyo na anaweza kunifaa zaidi.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Pole sana. ... upande wa macho jaribu kuwaona Dr Agarwal's Eye Hospital Morocco nyuma ya jengo la airtel japo ni gharama kidogo
But shukrani kwa ushauri wako ndugu,je hao jamaa hawatumii bima ya afya?
 
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
536
Points
1,000
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
536 1,000
Mkuu utakuwa na tatizo kwenye ubongo kulingana na maelezo yako

Nakushauri nenda Muhimbili/MOI pale utafanya CT SCAN ya kichwa
 
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,308
Points
2,000
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,308 2,000
Nimeanza kuhisi kuwa yawezekana kuwa tatizo langu sio la macho wala masikio Bali yawezekana linahusiana na mjshipa ya fahamu so maybe kama kuna specialist wa nerves huyo na anaweza kunifaa zaidi.
Huwa unahisi kizunguzungu?
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Kizunguzungu hapana ni ile kukosa tu balance ya mwendo mfano uniambie nitembee huku natazama nyuma au naangalia juu yaani utadhani kidogo nimeonja kinywaji yaani natembea zigzag.
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,308
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,308 2,000
Mkuu utakuwa na tatizo kwenye ubongo kulingana na maelezo yako

Nakushauri nenda Muhimbili/MOI pale utafanya CT SCAN ya kichwa
It might be true siwezi bisha.Ofcourse CT SCAN inaweza toa majibu ya nn hasa tatizo.
 
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
560
Points
500
Kambi ya Fisi

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
560 500
Nilishajiribu kwenda hospitali baadhi ya hospitali km vile CCBRT,Hindu Mandal but I wasn't satisfied with the treatment at all and my condition is still the same.
Pole sana ndugu.
Kwa Yesu kuna uponyaji wa kweli wanaposhindwa madakitari wa elimu dunia YESU hashindwi

Nakuomba uje ktk ibada upokee uponyaji wako utaombewa na utapona.

Kama upo Dar nijurishe pm ili nikuelekeze pahali pa kufanyiwa maombi upone.
 
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
536
Points
1,000
Kiwembe 0

Kiwembe 0

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
536 1,000
It might be true siwezi bisha.Ofcourse CT SCAN inaweza toa majibu ya nn hasa tatizo.
Kuna mtu namfahamu ana tatizo km lako
CT SCAN ilionesha ana viuvimbe vidogovidogo kwenye ubongo na havitibiki kwa upasuaji maana ni vidogo sana

Tena hulalama kwamba "kichwa kinapiga kelele"
 
A

ager de don

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
629
Points
500
A

ager de don

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2017
629 500
Very sure bro coz always when I remember my old days na ss hv sometym nakosa furaha,inafikia point hadi nawakwepa watu ili mradi nisiongee nao coz siwasikii vizuri.
Unasema ulikwenda hospital hujaeidhika na matibabu why
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top