Msaada: Nimetoa pesa kwenye ATM haikutoka ila salio la awali limepungua


Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,459
Likes
947
Points
280
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,459 947 280
Wakuu nilienda NMB bank kutoa kiasi cha fedha mara ya kwanza ATM machine Ilikuwa inahesabu Lakin pesa haikutoka zaidi ya risiti na kadi pekee

kwenye risiti kunaonyesha Huduma haijakamilika Lakin kiasi kilichopo mwanzo kimepungua

Mara ya Pili haikuhesabu Lakin Pia pesa haikutoka na pesa imepungua tena risiti imeandikwa vilevile Huduma haijakamilika

Je naweza kurejeshewa kiasi kilichoonekana kimetoka Lakin sijafanikiwa kukipokea??au hadi niende kwenye tawi la bank husika
 
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
3,036
Likes
390
Points
180
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2013
3,036 390 180
utarejeshewa! subiri kesho wafanye reconciliation!
 
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,459
Likes
947
Points
280
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,459 947 280
utarejeshewa! subiri kesho wafanye reconciliation!
Poa Mkuu Ngoja nisikizie maana nimepagawa kweli visenti vyenyewe Hivi na maisha yanavyotukaba hatari tupu
 
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
3,036
Likes
390
Points
180
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2013
3,036 390 180
Poa Mkuu Ngoja nisikizie maana nimepagawa kweli visenti vyenyewe Hivi na maisha yanavyotukaba hatari tupu
pamoja na hilo, nenda bank kabisa. wanaweza wakachelewa kukurudishia!
 
N

Nyaganyi2014

Senior Member
Joined
Dec 20, 2014
Messages
107
Likes
20
Points
35
N

Nyaganyi2014

Senior Member
Joined Dec 20, 2014
107 20 35
Tatizo la mtandao.Pesa yako ipo kama ulivoiacha.
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
1,968
Likes
2,030
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
1,968 2,030 280
Ni tatizo la kawaida na huwa linawatokea wengi. Pesa yako itarudishwa usihofu kabisa. Ukipata wasaa nenda benk waeleze siku na muda na pesa uliyokuwa unatoa utarudishiwa pesa yako. Mara nyingi huwa wanarudisha wenyewe hata wewe usipokwenda.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,557
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,557 1,353 280
Mimi niliwahi kutoa laki mbili kwenye ATM na wakati mashine ikihesabu umeme ukakatika. Kadi ilitoka lakini pesa haikotoka na nilijagundua kiasi kile cha pesa kilipunguzwa ktk account yangu na hadi leo sikurudishiwa
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
1,968
Likes
2,030
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
1,968 2,030 280
Mambo kama hayo hutoke TZ tu.
Technological failure inaweza kitokea popote. Hata ndege za mashirika makubwa huanguka due to technical failure. Tuache mentality ya kujidharau sana, hii tabia sio nzuri na imeanza kukua sana nchini ktk miaka ya hivi karibuni.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Wakuu nilienda NMB bank kutoa kiasi cha fedha mara ya kwanza ATM machine Ilikuwa inahesabu Lakin pesa haikutoka zaidi ya risiti na kadi pekee

kwenye risiti kunaonyesha Huduma haijakamilika Lakin kiasi kilichopo mwanzo kimepungua

Mara ya Pili haikuhesabu Lakin Pia pesa haikutoka na pesa imepungua tena risiti imeandikwa vilevile Huduma haijakamilika

Je naweza kurejeshewa kiasi kilichoonekana kimetoka Lakin sijafanikiwa kukipokea??au hadi niende kwenye tawi la bank husika
nenda kajaze fomu ya maombi ya kurudishiwa pesa iliyokatwa watakurudishia
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,848
Likes
5,778
Points
280
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,848 5,778 280
hapo inategemea kama ww ni mteja wa bank ya NMB Au ni mteja wa bank nyingine lakini ulitumia ATM ya bank ya NMB kama ww ni mteja wa NMB it's easy to refund ela yako baada ya kupitia miamala ya cku hyo ktk ATM husika kama ela aikutoka lazima itakuwa imebaki ktk roller so ukienda ku clame watakurudishia fedha yako nadhani huwa ni baada ya cku 2-7

pia kama ww ni mteja wa bank nyingine ukatumia ATM ya NMB kwanza inatakiwa urudi kwenye branch ya bank yako andika barua kwa manager wa tawi la bank yako elezea situation ilivyo kuwa pia ktk maelezo yako usisahau kuandika tarehe, muda na cku lilipotokea ilo tatizo pia namba yako ya card ya ATM na account number ya iliyokuwa unataka kutoa hzo fedha then bank yako ndo watakuwa responsible kufatilia madai yako kwa NMB kama sheria na taratibu zinavyowataka swala hili uchukua cku14-45 kupata fedha yako
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,925
Likes
1,677
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,925 1,677 280
Mkuu hiyo huwa inatokea sijui kwanini hawapo makini.Nakumbuka nilienda ATM moja hivi mida ya saa 4 usiku nilikuwa na dharura ile nafika pale nikakutana na mjeda ndo anatoka kutoa pesa akanambia system ipo down hajafanikiwa kutoa hela.Nikasema kwakuwa nina dharura ngoja nisubiri kidogo nami nijaribu.Muda kama dakika 5 hivi nashangaa mashine inatema hela mfululizo.Nikabaki nimeduwaa peke yangu mlinzi yupo maeneo ya benk anafanya patrol ya lindo.Zilitoka kiasi kikubwa sana nikajizolea mpunga wa kutosha huyooo sikuhangaika hata kuingia kadi yangu tena.Nafikiri watu wengi walioambiwa huduma haijakamilika ndo hela zao zilikuwa zinatoka mfululizo baada ya system kurudi.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,183
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,183 280
Wakuu nilienda NMB bank kutoa kiasi cha fedha mara ya kwanza ATM machine Ilikuwa inahesabu Lakin pesa haikutoka zaidi ya risiti na kadi pekee

kwenye risiti kunaonyesha Huduma haijakamilika Lakin kiasi kilichopo mwanzo kimepungua

Mara ya Pili haikuhesabu Lakin Pia pesa haikutoka na pesa imepungua tena risiti imeandikwa vilevile Huduma haijakamilika

Je naweza kurejeshewa kiasi kilichoonekana kimetoka Lakin sijafanikiwa kukipokea??au hadi niende kwenye tawi la bank husika
Kama benki yako ni hio hio nenda kwenye branch watakurudishia baada ya siku 3-7 lakini kama umetoa ATM ya benki ingine si chini ya siku 30.
 
M

mashahu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
521
Likes
138
Points
60
M

mashahu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
521 138 60
niliwapa kazi watu nikawambia endelea naenda kuleta pesa sasa hivi,, kufika ATM ikanionyesha salio ni 0, nikahisi wajanja washanikombea tuhela twangu. nikapiga namba zimeandikwa pembeni ya mashine wakaniambia ni mtandao baadae nilipoangalia nikazikuta. Nilowapa kazi nilikuta wamejaa sumu kidogo waninyonye macho.
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Subiri masaa 24 angalia tena utakuta mambo sawa.
 
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,459
Likes
947
Points
280
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,459 947 280
Nimejaribu kuangalia naona bado haijarudishwa Labda nisubiri muda kama niliokwenda jana
 
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,459
Likes
947
Points
280
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,459 947 280
niliwapa kazi watu nikawambia endelea naenda kuleta pesa sasa hivi,, kufika ATM ikanionyesha salio ni 0, nikahisi wajanja washanikombea tuhela twangu. nikapiga namba zimeandikwa pembeni ya mashine wakaniambia ni mtandao baadae nilipoangalia nikazikuta. Nilowapa kazi nilikuta wamejaa sumu kidogo waninyonye macho.
Haya mambo yanatia unyonge Sana
Subiri masaa 24 angalia tena utakuta mambo sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,848
Members 475,675
Posts 29,303,042