Msaada: Nimelipia umeme TANESCO lakini sijafungiwa

makudupa

Senior Member
Jan 13, 2014
189
195
Jamani wana JF,

Naombeni msaada kwa hawa TANESCO nifanyeje coz nililipia kufungiwa umeme tangu mwezi wa 9 tr 19 mpaka leo tr 19 mwezi 12 sijaona kitu chochote kikifanyika, nimejaribu kufuatilia kwa kila njia wananizungusha tu, kama humu kunamkubwa yoyote wa TANESCO anisaidie.
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,757
2,000
Jamani wana JF,

Naombeni msaada kwa hawa TANESCO nifanyeje coz nililipia kufungiwa umeme tangu mwezi wa 9 tr 19 mpaka leo tr 19 mwezi 12 sijaona kitu chochote kikifanyika, nimejaribu kufuatilia kwa kila njia wananizungusha tu, kama humu kunamkubwa yoyote wa TANESCO anisaidie.
Achana na mambo ya mkubwa,nenda ulipolipia mtafute mtu anayesimamia mafundi,ongea naye,kaa naye pembeni ,nyoosha mkono kama wekundu watano tuuu,wiki humalizi moto unawaka.Acha kulalamika mkuu
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
40,299
2,000
Jamani wana JF,

Naombeni msaada kwa hawa TANESCO nifanyeje coz nililipia kufungiwa umeme tangu mwezi wa 9 tr 19 mpaka leo tr 19 mwezi 12 sijaona kitu chochote kikifanyika, nimejaribu kufuatilia kwa kila njia wananizungusha tu, kama humu kunamkubwa yoyote wa TANESCO anisaidie.
Umelipia Tanesco wapi?
arumeru?shinyanga? sinza?

umelipa nguzo ngapi?
 

algorithim

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
839
1,000
hii TANESCO ni uozo mtupu.. kuna makazi yangu nimelipia umeme(gharama za kufungiwa) toka mwaka jana mwezi wa nne mpaka leo tarehe 9/1/2019 napigwa danadana, mara hakuna vifaa, mara nguzo, mara badget haipo.. nashauri kama una hela yako usilipie umeme bora ufanyie mambo mengine mpaka pale itakapo kaa sawa... mtumbuaji naona yamemshinda yupo kimya tuu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom