Tetesi: Msaada: Nimehitimu form four na nimepata alama hizi je, kuna uwezekano wa kuchaguliwa form five ya kiaerikali,private ama chuo?

Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
730
500
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
Hii sahau kabisa, tena wasikutie moyo. Una matokeo mazuri ya kuanza fani yoyote kwa ngazi ya astashahada, kisha utaendelea mbele. Hakuna shule ya serikali itakuchagua kuendelea na form five na six kwa DIVISION FOUR. Siku ukipata, naomba unikumbushe hapa JF kwa nia njema!!
 
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
508
250
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
meck pro

meck pro

JF-Expert Member
384
500
nenda kasome certificate then diploma badae jaribu kuapply chuo kikuu wakizingua tafuta pesa kasome nje dgree
 
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
508
250
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
1,743
2,000
Usipoteze muda kwenye kurisit, ingia VETA chukua fani ujiajiri.
 

Forum statistics


Threads
1,424,516

Messages
35,065,691

Members
538,005
Top Bottom