Tetesi: Msaada: Nimehitimu form four na nimepata alama hizi je, kuna uwezekano wa kuchaguliwa form five ya kiaerikali,private ama chuo?


Lewis Maker

Lewis Maker

Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
42
Likes
11
Points
15
Lewis Maker

Lewis Maker

Member
Joined Jan 25, 2019
42 11 15
Hujaelewa, zamani ukiwa na diploma tu unakwenda, siyo sasa. Health related University degree unahitaji 3.5 GPA, kozi zisizo za afya unahitaji 3.0 na 4 Ds an above. GPA LAKINI pamoja na GPA hizo lazima uwe na sifa za kwenda form five kwa kozi za afya!
soma attachment hii, table 1 & 2. nadhani utanielewa
Kwa kozi za sayansi au zote kiujumla changanua vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
317
Likes
249
Points
60
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
317 249 60
Kwa kozi za sayansi au zote kiujumla changanua vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
Kozi za sayansi at University level.... 3.5 GPA; na Olevel uwe na sifa za kwenda form five. soma hii kitu uielewe, ni Kiswahili, kinaeleweka. Ukikwama nijulishe
 

Attachments:

Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,589
Likes
1,309
Points
280
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,589 1,309 280
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
Uwezi chaguliwa serikalini, lakini unaweza kupata advance katika shule za private, tena kwa mfumo unaoitwa (special need programs). Nichek pm nitakusaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,589
Likes
1,309
Points
280
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,589 1,309 280
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,750
Likes
980
Points
280
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,750 980 280
1. Advance ya serikali haendi 2. Advance ya private haendi kwa kuwa ana "C" mbili na wao wanahitaji "C" kuanzia tatu maana hata Chuo Kikuu bila "C" za O LEVEL huendi 3. Mpeleke VETA achukue fani ili ajiajiri mwenyewe, itamlipa kuliko kupoteza muda kwenye kurisiti.
 
matokeotz

matokeotz

Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
22
Likes
5
Points
5
matokeotz

matokeotz

Member
Joined Nov 30, 2016
22 5 5
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!

Marian Girls Secondary School information and analysis
 
Eidj5

Eidj5

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
491
Likes
386
Points
80
Eidj5

Eidj5

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
491 386 80
Ushauri wangu tuliza kichwa. Achana na chuo au form six. Nenda VETA chagua kozi nzuri. Hutajutia ila uwe determined na maisha yako. wengi wanakimbia huko ila ndo kuzuri
Excellent mkuu,kama upo karibu na duka agiza soda nitakuja kulipa.
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,589
Likes
1,309
Points
280
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,589 1,309 280
1. Advance ya serikali haendi 2. Advance ya private haendi kwa kuwa ana "C" mbili na wao wanahitaji "C" kuanzia tatu maana hata Chuo Kikuu bila "C" za O LEVEL huendi 3. Mpeleke VETA achukue fani ili ajiajiri mwenyewe, itamlipa kuliko kupoteza muda kwenye kurisiti.
Upo sahihi mkuu, ila kwa sisi wa shule za private tunaweza kumpokea. For example mimi kwangu nina watoto ambao nawachukua wengine wana only one credit, lakini nina mfumo wangu fulani ambao nautumiga kuakikisha hawa vijana wanaweza kusoma advance na hatimahe kufika chuo kwa alama nzuri tu. Na honest nimewatoa vijana wengi sana kwa mfumo huo.

Hivyo narudia tena, huyo kijana ANAWEZA KUSOMA ADVANCE Kama yupo tayari, anaweza nichek...ili nimpe maelezo zaidi juu ya namna gani ya kumsaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,595
Likes
2,438
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,595 2,438 280
Upo sahihi mkuu, ila kwa sisi wa shule za private tunaweza kumpokea. For example mimi kwangu nina watoto ambao nawachukua wengine wana only one credit, lakini nina mfumo wangu fulani ambao nautumiga kuakikisha hawa vijana wanaweza kusoma advance na hatimahe kufika chuo kwa alama nzuri tu. Na honest nimewatoa vijana wengi sana kwa mfumo huo.

Hivyo narudia tena, huyo kijana ANAWEZA KUSOMA ADVANCE Kama yupo tayari, anaweza nichek...ili nimpe maelezo zaidi juu ya namna gani ya kumsaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uko wapi mkuu?
 
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,750
Likes
980
Points
280
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,750 980 280
Upo sahihi mkuu, ila kwa sisi wa shule za private tunaweza kumpokea. For example mimi kwangu nina watoto ambao nawachukua wengine wana only one credit, lakini nina mfumo wangu fulani ambao nautumiga kuakikisha hawa vijana wanaweza kusoma advance na hatimahe kufika chuo kwa alama nzuri tu. Na honest nimewatoa vijana wengi sana kwa mfumo huo.

Hivyo narudia tena, huyo kijana ANAWEZA KUSOMA ADVANCE Kama yupo tayari, anaweza nichek...ili nimpe maelezo zaidi juu ya namna gani ya kumsaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii mbona inajulikana na ipo Advance nyingi za private, ya kusoma kidato cha 5 huku ukirisiti mtihani wa kidato cha nne. Mtihani wa kurisiti ukifeli, habari ya Advance nayo kwisha.

Aende tu VETA.
 
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
195
Likes
161
Points
60
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined Jan 16, 2016
195 161 60
HII NI TETESI, NIKIPATA HABARI KAMILI NITACHANGIA
 
A

all kissus

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
40
Likes
15
Points
15
Age
48
A

all kissus

Member
Joined Jul 24, 2016
40 15 15
Male

Div III ya 22

CIV - 'C'
HIST - 'C'
GEO - 'D'
PHY EDU - 'C'
KISW - 'D'
ENGL - 'C'
PHY - 'D'
CHEM - 'C'
BIO - 'C'
B/MATH - 'F

Wakuu huyu anaweza pata advance ya serikalii..?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,734
Members 490,139
Posts 30,459,396