Tetesi: Msaada: Nimehitimu form four na nimepata alama hizi je, kuna uwezekano wa kuchaguliwa form five ya kiaerikali,private ama chuo?


S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
351
Likes
297
Points
80
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
351 297 80
Sasa kama ni hvo, mbona unapondea mtu kuanza na level ya veta, au hujui hata aliye soma veta kama akifaulu vizur anaweza kwenda diploma na kwenda mbele zaidi???????

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe kijana, kwa mfumo wa sasa, kama huna sifa za kwenda form five hutaruhusiwa kwenda university. Unielewe. huyu anayekwenda veta ana ufaulu mdogo usiomruhusu kwendaA level!
 
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
351
Likes
297
Points
80
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
351 297 80
Usipende kuwadanganya wenzako, hakuna haja ya kusoma QT iwapo umepata chini ya D4. Nimekupa link hata ufike chuoni kwao
VETA - BUSINESS OPERATIONS ASSISTANT - SIBM au piga simu wakueleweshe. Kumaliza UDSM 1986 ni juzi sana
Unajuaje labda niko Wiara ya Elimu na ndiye naratibu hayo... kumbuka humu JF hatujuani, usim underrate mtu! Kila kitu fanya kwa tahadhali humu JF.
 
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
351
Likes
297
Points
80
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
351 297 80
Usipende kuwadanganya wenzako, hakuna haja ya kusoma QT iwapo umepata chini ya D4. Nimekupa link hata ufike chuoni kwao
VETA - BUSINESS OPERATIONS ASSISTANT - SIBM au piga simu wakueleweshe. Kumaliza UDSM 1986 ni juzi sana
Hiki ni chuo kinatangaza kipate wateja. Kinaweza hata kuwadanganya watot wa masikini ambao hawajui ABC of education system yetu ikoje. Naondoka.
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,949
Likes
1,780
Points
280
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,949 1,780 280
Unajuaje labda niko Wiara ya Elimu na ndiye naratibu hayo... kumbuka humu JF hatujuani, usim underrate mtu! Kila kitu fanya kwa tahadhali humu JF.
Huwezi kuwa unafanya kazi wizara ya elimu vitu hivi vikakupiga chenga! Lakini inawezekana maana hata mlinzi ni mfanyakazi wa the wizara
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,949
Likes
1,780
Points
280
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,949 1,780 280
Hiki ni chuo kinatangaza kipate wateja. Kinaweza hata kuwadanganya watot wa masikini ambao hawajui ABC of education system yetu ikoje. Naondoka.
Acha ubishi hii ni programme ya VETA hata mtihani unatungwa na VETA
 
O

offsety

Member
Joined
Jan 16, 2019
Messages
9
Likes
2
Points
5
O

offsety

Member
Joined Jan 16, 2019
9 2 5
Hakuna advance unayofiti. Iwe government au private.
Nakushauri nenda vyuo vya utumishi kachukue certificate ya record management.
Na mm mkuu nmepata div three ya 23
History B
English C
Kiswahili C
Biology C
Civics C
Geography D
Mathematics F
Je naweza kuchaguliwa advance
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,043
Likes
4,164
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,043 4,164 280
Utachaguliwa. Kwakuwa hujachukua physics na mathematics hujapass ni vyema uende five tu. Ila ungepass mathematics na physics au chemistry ningekushaur usiende advance
Na mm mkuu nmepata div three ya 23
History B
English C
Kiswahili C
Biology C
Civics C
Geography D
Mathematics F
Je naweza kuchaguliwa advance
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,182
Likes
509
Points
280
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,182 509 280
Daah mzee wa masele..hapa ndipo ambapo marafiki mnatengana...mzee wa masele kama vipi kapige certificate au diploma ya mambo ya afya...uende mdogo mdogo mpaka uje uombe degree..sometimes shortcut ni nzuri pia
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
233
Likes
69
Points
45
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
233 69 45
Wewe kijana, kwa mfumo wa sasa, kama huna sifa za kwenda form five hutaruhusiwa kwenda university. Unielewe. huyu anayekwenda veta ana ufaulu mdogo usiomruhusu kwendaA level!
Vigezo Vya Advance School Vimebadilika?? Ule Utaribu Uliotelewa March Mwaka Jana Ndo Unatumika Mpaka Sasa? Je Mwenye D4 Haendi Chuo?
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
233
Likes
69
Points
45
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
233 69 45
Na mm mkuu nmepata div three ya 23
History B
English C
Kiswahili C
Biology C
Civics C
Geography D
Mathematics F
Je naweza kuchaguliwa advance
Utachaguliwa H.K.L( B C C) Point 8 Au Hata H.G.L ( B D C) Point 9
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,602
Likes
3,851
Points
280
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,602 3,851 280
Na mm mkuu nmepata div three ya 23
History B
English C
Kiswahili C
Biology C
Civics C
Geography D
Mathematics F
Je naweza kuchaguliwa advance
Hapo una KLF,HKL,HGK,HGE,EGM lakini za mbinde tena private. Umefeli hesabu na hauna kombi la ya sayansi
 
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
351
Likes
297
Points
80
S

sacred wall

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
351 297 80
Vigezo Vya Advance School Vimebadilika?? Ule Utaribu Uliotelewa March Mwaka Jana Ndo Unatumika Mpaka Sasa? Je Mwenye D4 Haendi Chuo?
D4 unaenda chuo certificate. lakini huwezi kenda University kama una vigezo vya F5. Nimeweka waraka wa serikali humu
 

Forum statistics

Threads 1,275,017
Members 490,874
Posts 30,530,682