Tetesi: Msaada: Nimehitimu form four na nimepata alama hizi je, kuna uwezekano wa kuchaguliwa form five ya kiaerikali,private ama chuo?


mzee wa masele

mzee wa masele

Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
26
Likes
16
Points
5
Age
19
mzee wa masele

mzee wa masele

Member
Joined Feb 12, 2018
26 16 5
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
633
Likes
1,286
Points
180
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
633 1,286 180
Kwa iyo mtu akipata A tatu za History, Kiswahili na English na akawa na division IV ya 26 na yeye ataenda chuo kwa kuwa tuu ana credit?

Dogo, ukishakuwa na division 4 tuu, sahau advance.
 
mzee wa masele

mzee wa masele

Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
26
Likes
16
Points
5
Age
19
mzee wa masele

mzee wa masele

Member
Joined Feb 12, 2018
26 16 5
Kwa iyo mtu akipata A tatu za History, Kiswahili na English na akawa na division IV ya 26 na yeye ataenda chuo kwa kuwa tuu ana credit?

Dogo, ukishakuwa na division 4 tuu, sahau advance.
Na vipi kuhusu private naweza pata ? au ndo nifanye mpango Wa chuo tu ?
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,805
Likes
10,882
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,805 10,882 280
Nenda dip mkuu
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wissman

Wissman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
965
Likes
1,032
Points
180
Wissman

Wissman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
965 1,032 180
Reseat utafute credit ya kiswahili na geography ili uwe na wigo mpana utakapotaka kwenda advance.
 
Lukanka

Lukanka

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
246
Likes
220
Points
60
Lukanka

Lukanka

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
246 220 60
Awali ya yote Nikiwa kama member Wa jf nawasalimu nyote, na nawasilisha mjadala kama ifuatavyo;
Mimi ni muhitimu Wa form four na nimepata wastani Wa Division four ya 27 (4:27) ikiwa na alama zifuatazo za masomo;
Civics D,
History C,
Kiswahili D,
English C,
Geography D,
Biology D, na
Math's F
Kuna MTU kaniambia uwezekano Wa kwenda advance ya serikali upo kwa mchepuo Wa HKL ,ikichagizwa na sifa ya ufaulu Wa CCD , je ,yawezwkana mtu mwenye ufaulu Wa division four kuchaguliwa advance ya kiserikali?? Mchango wakuu!!
Kwa masomo yako hapo naona una credits 2 yani C, na shule za private ni hadi uwe nazo 3. Kama lengo lako ni lazima usome A'Level basi rudia mtihani kupata hiyo C ingine/zingine ndo uweze kuwa Qualified kuendelea na A'Level PRIVATE SCHOOLS, vinginevyo tafuta chuo usome kitu ambacho unakipenda na ungetamani kuwa nacho (NDOTO), sababu unapoanza na hiyo diploma au chochote ujue kwa kiasi kikubwa hata kwenye kujiendeleza utapita humo humo kwenye hiyo taaluma/fani uliyoichagua/utakayoichagua sasa!..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,856
Likes
9,371
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,856 9,371 280
Na vipi kuhusu private naweza pata ? au ndo nifanye mpango Wa chuo tu ?
Unaenda.

Kuna mdada fulani, alienda na akapata Div 11 Points 10 HKL kutoka Div 4 Points 26.

Jambo la msingi uwe na CREDITS tatu ( Yaani C au zaidi ) na usiwe na F pia kwenye Combination unayotaka kusoma.
 
N

Ngishi

Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
47
Likes
31
Points
25
N

Ngishi

Member
Joined Sep 17, 2018
47 31 25
Huwezi kwenda advance huna credit una C mbili tu,chuo unaweza kwenda lkn sio kwa kuchaguliwa moja kwa moja na serikali mpaka uombe mwenyewe upya
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,256
Likes
14,766
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,256 14,766 280
Kwa masomo yako hapo naona una credits 2 yani C, na shule za private ni hadi uwe nazo 3. Kama lengo lako ni lazima usome A'Level basi rudia mtihani kupata hiyo C ingine/zingine ndo uweze kuwa Qualified kuendelea na A'Level PRIVATE SCHOOLS, vinginevyo tafuta chuo usome kitu ambacho unakipenda na ungetamani kuwa nacho (NDOTO), sababu unapoanza na hiyo diploma au chochote ujue kwa kiasi kikubwa hata kwenye kujiendeleza utapita humo humo kwenye hiyo taaluma/fani uliyoichagua/utakayoichagua sasa!..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mabadiliko huwa mnayapitiaga au kusikiliza kwenye vyombo vya habari kwa muktadha wa elimu walisema, kwa mtu ambae amefeli unapaswa kurudia masomo yote sio kuchagua baadhi uliyofeli na ni lazima na siyo hiari kwa nyakati hizi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,256
Likes
14,766
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,256 14,766 280
Mkuu una uhakika wa hii habari???


Sent from my iPhone using JamiiForums
Unaniuliza ama huna uhakika? Ukiona taarifa hapa jf unatakiwa wewe binafsi uanze kudadisi na kufanya tafiti mimi sio lazima niwe msemaje wa mwisho, wewe kujilizisha ni kuendelea kulifanyia tafiti jambo,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,534
Likes
1,452
Points
280
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,534 1,452 280
Unaenda.

Kuna mdada fulani, alienda na akapata Div 11 Points 10 HKL kutoka Div 4 Points 26.

Jambo la msingi uwe na CREDITS tatu ( Yaani C au zaidi ) na usiwe na F pia kwenye Combination unayotaka kusoma.
Mbona kama unajichanganya mwenyewe mzee, umesema anaenda hpo hpo unasema lzma awe na C tatu, jamaa maelezo yake ana 2 sasa hpo umeshauri nn mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,307
Likes
2,829
Points
280
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,307 2,829 280
Siku izi ata div 3 ya 25 haina tofauti na four ya 26 kwenda advance ya government ni mtiani adi ubahatike.. Sasa wewe wa 27 duu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,856
Likes
9,371
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,856 9,371 280
Mbona kama unajichanganya mwenyewe mzee, umesema anaenda hpo hpo unasema lzma awe na C tatu, jamaa maelezo yake ana 2 sasa hpo umeshauri nn mzee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawezi kwenda kama hana CREDITS tatu. PERIOD

Otherwise asome nje ndani.

Anare-sit kuitafuta hiyo C aliyobakiza huku anasoma A-LEVEL.
 

Forum statistics

Threads 1,273,950
Members 490,548
Posts 30,496,445