Msaada: Niandike barua ya kuacha kazi au nisubiri

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,166
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,166 2,000
Asubiri na kuendelea na kazi zake kama kawaida...

Mkataba wake utakapoisha aangalie kama hawata renew nae tena sawa...


Cc: mahondaw
 
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,113
Points
2,000
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,113 2,000
Umeniacha kwenye mataa, sijakusoma hapa
If this take place it will wage war against the ruling/decision of the High Court of Tanzania in EDEN MAEDA V. HOTEL AND LODGES (T) LTD, LABOUR DIVISION (2017).
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,577
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,577 2,000
Kwa sheria ipi ya kazi ambayo uikiacha kazi unalipwa? Huo ni mtego Kama kweli kaambiwa hivo
Ukiacha kazi kwa 24 hrs ndo hulipwi na badala yake wewe ndo unamlipa mwajiri mshahara wa mwezi mmoja.Ukiacha kazi kwa ukitoa notice ya mwezi mmoja unalipwa salary yako. Rejea Sheria ya ajira na mahusiano kazini ya mwaka 2004.
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,441
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,441 2,000
Ukiacha kazi kwa 24 hrs ndo hulipwi na badala yake wewe ndo unamlipa mwajiri mshahara wa mwezi mmoja.Ukiacha kazi kwa ukitoa notice ya mwezi mmoja unalipwa salary yako. Rejea Sheria ya ajira na mahusiano kazini ya mwaka 2004.
sasa huo si utakuwa mshahara maana utakuwa umeufanyia kazi una haki ya kulipwa
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,842
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,842 2,000
Lakin aliemwambia hvo n mtu mmoja na c bodi ya kinidham, na aliemwambia akamwambia asimwambie mtu kuwa ameshauliwa kufanya hvo.
Kumbe tatizo liko hapa
 
K

kambi7

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Messages
733
Points
500
K

kambi7

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2014
733 500
If this take place it will wage war against the ruling/decision of the High Court of Tanzania in EDEN MAEDA V. HOTEL AND LODGES (T) LTD, LABOUR DIVISION (2017).
Mkuu naweza kuipata hii kesi msaada tafadhari
 

Forum statistics

Threads 1,326,743
Members 509,585
Posts 32,233,230
Top