Msaada. Ni zawadi gani nzuri kwa rafiki wa kizungu?


GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,490 2,000
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,956
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,956 2,000
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
Kwanza angalia bodystracture yake, kisha mnunulie viatu na nguo za vitenge ama zilizo shonwa kiafrika zaidi kama:-
images-11-jpeg.1083202
images-10-jpeg.1083203
images-9-jpeg.1083204
images-8-jpeg.1083205
images-7-jpeg.1083206
images-2-jpeg.1083207
images-jpeg.1083208
images-3-jpeg.1083209
images-4-jpeg.1083210
images-5-jpeg.1083211
images-1-jpeg.1083212
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,490 2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,481
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,481 2,000
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
Cc Mudawote
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,397
Points
2,000
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,397 2,000
Mimi nikishawahi kumtumia volunteer mmoja mUSA ila ilikuwa kitambo sanaa nilituma sendonza kike za kimasai kali sanaa nilinunua pale iringa alafu na kq bangiki flan ka culture kakali mnooo bro nakumbuka nilichajiwa elfu 36 pale posta mzigo ukapimwa ukakutwa na gram 6 ila ss yule manzi alikaa sanaa akaja akanitumia postcard ya manhattan skyline NY hapo nikasitisha huduma ya kutuma zawadi
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
740
Points
1,000
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
740 1,000
batiki moja matata sana au kikoi
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,695
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,695 2,000
Mnunulie sandals nzuri za kimasai, bangili, hereni na cheni z culture, nguo zile zenye African print (shati), batiki nk
Hongera mi naomba connection bro, uni connect hata na babu yake
 
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,352
Points
2,000
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,352 2,000
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
Hirizi au Tunguli
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,490 2,000
Mnunulie sandals nzuri za kimasai, bangili, hereni na cheni z culture, nguo zile zenye African print (shati), batiki nk
Hongera mi naomba connection bro, uni connect hata na babu yake
Hahahaha thanks sana mdau. Connection zipo nyingi sana. Ni wewe tu
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,490 2,000
Mimi nikishawahi kumtumia volunteer mmoja mUSA ila ilikuwa kitambo sanaa nilituma sendonza kike za kimasai kali sanaa nilinunua pale iringa alafu na kq bangiki flan ka culture kakali mnooo bro nakumbuka nilichajiwa elfu 36 pale posta mzigo ukapimwa ukakutwa na gram 6 ila ss yule manzi alikaa sanaa akaja akanitumia postcard ya manhattan skyline NY hapo nikasitisha huduma ya kutuma zawadi
Hahahahah thanjs mdau
 
K

kofuli

Member
Joined
Feb 9, 2019
Messages
90
Points
125
K

kofuli

Member
Joined Feb 9, 2019
90 125
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
Pelekee kinu na mtwangio na mafungu ma5 ya kisamvu
 
K

Koomson

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
8
Points
45
K

Koomson

Member
Joined May 17, 2019
8 45
Habari za jumapili wanafamilia wa jf. Nina rafiki wa kike toka marekani. Amekuwa akinitumia zawadi mbarimbari laini mimi sijawahi hata kumtumia zawadijapo moja. Nimefikili na kuona ni wakati mzuri nami niweze kutuma zawadi yoyote lakin itajikita kwenye culture. Naombeni ushauri wanamitindo. Ni zawadi gani itafaa? Na kwa morogoro mjini nitaipata duka gani? Nawasilisha
🤗🤗 nikupongeze kwa ujasiri wa kuuliza, what I know n kwamba zawadi kubwa kwa wenzetu wamagharibi hasa kwa jinsia ya kike ni MAUA hapo ataamini kweli unamthamini yangu n hayo🍁🌷🌹
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,490 2,000
nikupongeze kwa ujasiri wa kuuliza, what I know n kwamba zawadi kubwa kwa wenzetu wamagharibi hasa kwa jinsia ya kike ni MAUA hapo ataamini kweli unamthamini yangu n hayo
Ahsante sana kwa mchango wako.
 

Forum statistics

Threads 1,296,485
Members 498,655
Posts 31,249,842
Top