Msaada ndugu zangu: Chimbo la ubuyu ule unaouzwa Kariakoo

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
751
1,000
Wakuu habari za muda huu,ni wapi naweza pata chimbo la ubuyu huu uliopikwa kabisa, wanaouza pale Kariakoo sokoni, ule sio ubuyu wa babu ISSA, Ila ukiwauliza wanasema ubuyu wa babu ISSA.

Nimejaribu kwenda kuwauliza wanapochukua, lakini wamegoma kusema ,Ila wanataka wao ndio wakuuzie jumla.

So anayefahamu ni wapi unapatikana huo ubuyu kwa Dar hapa....msaada ndugu.
 

Cute shy

JF-Expert Member
Apr 27, 2015
1,151
2,000
Nenda Zanzibar kaulize kwa babu Issa wapi watakuelekeza ama ingia Instagram andika ubuyu wa babu Issa watatokea wauzaji wengi utachagua watakuwa wanakutumia
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,036
2,000
Wakuu habari za muda huu,ni wapi naweza pata chimbo la ubuyu huu uliopikwa kabisa, wanaouza pale Kariakoo sokoni, ule sio ubuyu wa babu ISSA, Ila ukiwauliza wanasema ubuyu wa babu ISSA.

Nimejaribu kwenda kuwauliza wanapochukua, lakini wamegoma kusema ,Ila wanataka wao ndio wakuuzie jumla.

So anayefahamu ni wapi unapatikana huo ubuyu kwa Dar hapa....msaada ndugu.
Nenda Magomeni kanisani
Kutoka mataa ya magomeni to kinondoni mbele kidogo kuna mataa mengine unakata kushoto unaendaa mbele kuna makaburi pale ulizia utaelekezwa

Caution::: ubuyu huu c wa Zanzibar Bali wanautengeneza.
ukitaka wa znz nenda znz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom