MSAADA: Nawahi kufika kileleni

mynah

mynah

Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
51
Points
125
mynah

mynah

Member
Joined Sep 8, 2018
51 125
Mwenzenu Nina tatizo la kuwahi kufika kileleni hili limejitokeza baada ya kuwa single kwa muda wa miezi 10 na baada nikapata mchumba na kuingia nae golini kwa mara ya Kwanza na nikajikuta napata aibu
Japo kipindi cha nyuma sikua hivyo nilikua nguli sana mpaka naulizwa baby Bado tu...!
Mnishauri niwe na wanawake (ninae mmoj kwa sasa) wangapi na niwe nafanya tendo mara ngapi maana nafanya kwa mwezi mara moja tu
Msaada please.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,774
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,774 2,000
Mwenzenu Nina tatizo la kuwahi kufika kileleni hili limejitokeza baada ya kuwa single kwa muda wa miezi 10 na baada nikapata mchumba na kuingia nae golini kwa mara ya Kwanza na nikajikuta napata aibu
Japo kipindi cha nyuma sikua hivyo nilikua nguli sana mpaka naulizwa baby Bado tu...!
Mnishauri niwe na wanawake (ninae mmoj kwa sasa) wangapi na niwe nafanya tendo mara ngapi maana nafanya kwa mwezi mara moja tu
Msaada please.
baki na huyo huyo mmoja
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,623
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,623 2,000
Mynah ina sound kama Amina. Wewe ni msagaji ?
 
Donald sylvester

Donald sylvester

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
11
Points
45
Donald sylvester

Donald sylvester

Member
Joined Aug 11, 2019
11 45
kwani ni kilele gani hicho unachochelewa kufika sio cha mlima kilimanjaro kweli????
kibo na mawenzi
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,845
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,845 2,000
Njoo nkuuzie mkongo
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
10,149
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
10,149 2,000
Huna tatizo lolote ni wasiwasi tu unakusumbua kwa sababu ya upya wa mbunye. Ukirudia game mara ya pili utaona mabadiliko
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
795
Points
1,000
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
795 1,000
Kumbe na wanawake mna matatizo ya kuwahi kileleni?
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
5,499
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
5,499 2,000
Mwanaume rijali unakaaje miezi 10 bila kupapuchika?
10 months bila hii kitu, wakati wengine 2 months utawakuta ICU

Kuna tatizo kubwa umelificha!
 

Forum statistics

Threads 1,325,763
Members 509,278
Posts 32,202,193
Top