Msaada nauwezo mkubwa wa kufanya ngono tatizo nahisi msisimko umepungua

james bendui

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
402
250
Wanajamvi mimi nikijana ninahisia zote na lijali kabisa tena nikiwa sita kwa sita naweza piga mpaka nyayoo 4 nakuendeleaa sasa tatizo nikipizzz naona msisimko na ilee halii ya urahaa umepungua hii kitu inaniumiza kichwa naomba ushauri wenu kwa ttz langu au nimmelogwa msaada jmn
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
37,581
2,000
Sasa msisimko wa nyayo ya kwanza unataka uwe kama nyayo ya pili? Ukipiga nyayo ya kwanza relax kwanza pumzika.
 

mkulima gwakikolo

JF-Expert Member
Nov 22, 2014
1,080
2,000
Msitari ule wakati kati unaongeza size kwa kadri unavyotumia...size ikiwa kubwa ule utamu hipungua..hivyo ogopa addiction katika ngono
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom