Msaada nataka kujiunga netflix nimekwama kwenye card ya kulipia naipataje?

dumbi

JF-Expert Member
Jan 15, 2018
868
1,000
Mwenye ufahamu anisaidie kutengeza card nilisikia unaweza kutumia vodacom
Screenshot_20200924-201957_Chrome.jpg
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
982
1,000
Asante sana
Alaf jiunge kupitia app yao. Utapata bei za chini zaid. Cha chini kabisa ni $2.99 (kinafanya kazi kwenye simu tu) na kuna cha $4.99 kinafanya kazi na simu + laptop. Ukijiunga kupitia website hutapata cha chini ya $7.99
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
982
1,000
Alaf jiunge kupitia app yao. Utapata bei za chini zaid. Cha chini kabisa ni $2.99 (kinafanya kazi kwenye simu tu) na kuna cha $4.99 kinafanya kazi na simu + laptop. Ukijiunga kupitia website hutapata cha chini ya $7.99
$4.99 kma unataka tumia na laptop hichi jiunge kupitia laptop
Screenshot_20200924-211745_Samsung%20Internet%20Beta.jpg
 

dumbi

JF-Expert Member
Jan 15, 2018
868
1,000
Alaf jiunge kupitia app yao. Utapata bei za chini zaid. Cha chini kabisa ni $2.99 (kinafanya kazi kwenye simu tu) na kuna cha $4.99 kinafanya kazi na simu + laptop. Ukijiunga kupitia website hutapata cha chini ya $7.99
Dah nimechelewa kupata coment yako kweli nimekuta zinaanza$7 washanipiga,baadae naweza kubadili nikapata hicho $4
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
982
1,000
Dah nimechelewa kupata coment yako kweli nimekuta zinaanza$7 washanipiga,baadae naweza kubadili nikapata hicho $4
Huwez badili ukakipata. Kma ushalipa, mwezi ukiisha cancel subscription yako na ufungue account mpya tu
 

dumbi

JF-Expert Member
Jan 15, 2018
868
1,000
Huwez badili ukakipata. Kma ushalipa, mwezi ukiisha cancel subscription yako na ufungue account mpya tu
Poa ila nimeingia kwenye laptop sijaona sehem ya kudowload ila kwenye cm ipo,nimedowload kwenye cm halafu nataka nihamishie kwenye flash nazo sizion kwenye internal ya cm,hii nimeingia cha kike bora ningennua bando nidowload movie tu nnazopenda basi.
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
982
1,000
Poa ila nimeingia kwenye laptop sijaona sehem ya kudowload ila kwenye cm ipo,nimedowload kwenye cm halafu nataka nihamishie kwenye flash nazo sizion kwenye internal ya cm,hii nimeingia cha kike bora ningennua bando nidowload movie tu nnazopenda basi.
Kwenye laptop una access kupitia Browser. Au application yao kma una Windows 10 ipo kwenye Windows Store
 
Apr 28, 2020
93
150
Umekosea kidogo kama unatumia netflix ukishaingia kwenye browser yako hama ya Microsoft edge au moxila au chrome hakikisha umeinstallll idm kwenye browser unayotaka kutumia kisha ingia netflix kupitia browser yako play movies utaona sehem ya kudownload utaweza kupakua kwa kutumia Idm
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
982
1,000
Kumbe watakatifu bongo bado wapo
Yaani na akili zangu za kiwizi wizi ninunue kabisa kifurushi cha NETFLX
Ma website ya kushusha movies/series free yamejaa kibao
Sinaga huruma na mabeberu mimi
Hamna cha bure duniani. Kma unaweza kulipia kitu we lipa tu
 

dumbi

JF-Expert Member
Jan 15, 2018
868
1,000
Bado hujanishawishi
Yaani naweza kudownload movie yoyote kwa kutumia bundle langu tu halafu nianze kutafuta sijui mastercard eti nilipie NETFLX ili nidownload kwenye site yao?
Sina ubinaadamu huo kwa mabeberu
Mkuu mi nilijua nikijiunga ni mwendo wa kucheki mimuvi tu kumbe net inatumika kama kawaida,nikweli ni bora ushushe tu ila kama una smart tv njia hii safi sana.
 

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
4,024
2,000
Mkuu mi nilijua nikijiunga ni mwendo wa kucheki mimuvi tu kumbe net inatumika kama kawaida,nikweli ni bora ushushe tu ila kama una smart tv njia hii safi sana.
Data ipo pale pale mkuu
 

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
4,024
2,000
Kingine movie zipo clear halafu mb ndogo sana zinatumia
Mkuu unaweza kupata same quality hata kwenye site zingine
Pia unaweza kupata zenye less mb na quality bado ika nzuri tu
Au una weza kupata za high quality

Halafu kumbuka NETFLX hawana movies/series zote lakini huku changanyikeni unapata za huko Amazon Staz nk

Yaani ni wewe tu
Anyway watu tunatofautiana maisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom