Msaada: Nataka kuagiza gari toka japani trade car view


Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,619
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,619 2,000
Wadau naomba msaada kwa wenye uzoefu kuna Gari aina ya RAUM ya mwaka 1997 nataka kuiagiza kutoka JAPAN kwa hawa jamaa wanaitwa TRADE CAR VIEW bei ya gari nimeona ni $ 785 CIF Dar es salaam with JAAI Inspection is US$2,248.

Kwa wale wenye uzoefu je bei hiyo iko sawa kweli? na je hawa jamaa wa TRADE CAR VIEW ni waaminifu? na ikiwa bei mpaka ifike hapa ni kiasi hicho, je mpaka iwe barabarani itanicost kiasi gani.

tafadhali naombeni msaada.​


06.jpg
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,603
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,603 2,000
ni waaminifu kupita maelezo..walilifikisha gari langu salama salimini..go for them
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,619
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,619 2,000
Nashukuru mkuu kwa kiasi hicho hapo je mambo ya ushuru itanicost kiasi gani?
 
Castro jr

Castro jr

New Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
3
Points
0
Castro jr

Castro jr

New Member
Joined Nov 21, 2011
3 0
Hao jamaa ni waaminifu at least 90%. Unachokiona ndo wanachokuletea.
Ila, usiikubali bei moja kwa moja kwanza. Bargain nao kwanza; waombe wakupunguzie bei. Anza nao kwa kuwakomalia nusu ya bei; then, mnasogeeeaaa, mpaka mahali flan; unawakomalia hapohapo.
Then, other procedures can follow.

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,619
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,619 2,000
Hao jamaa ni waaminifu at least 90%. Unachokiona ndo wanachokuletea.
Ila, usiikubali bei moja kwa moja kwanza. Bargain nao kwanza; waombe wakupunguzie bei. Anza nao kwa kuwakomalia nusu ya bei; then, mnasogeeeaaa, mpaka mahali flan; unawakomalia hapohapo.
Then, other procedures can follow.

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
Nashukuru mkuu na vipi haya machages ya TRA kwa bei hiyo wanawza kunipiga ngapi mpaka liwe barabarani
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
Nashukuru mkuu na vipi haya machages ya TRA kwa bei hiyo wanawza kunipiga ngapi mpaka liwe barabarani
kwa gari lililopita miaka zaidi ya kumi toka litengenezwe utalipa karibu sawa na bei ulio nunulia.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,135
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,135 2,000
CIF mara 2,upo road mjomba
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,443
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,443 2,000
Nimeagiza magari ma 3 kupitia kwa hao jamaa yote yalikuja km nilivyoyaona! hawana longolongo
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,307
Points
1,195
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,307 1,195
Mimi nilitaka kuagiza gari kwao nilipouliza kwa wakala mmoja wa kuclear magari kutaka kujua ikiwa hao tradecarview ni waaminifu akaniambia nisithubutu kununua kwao kwani unachokiona online sicho wanachokuletea.

Nami nikaamini hivyo, lakini sasa nabadili mawazo kutokana uzi huu, ingawa nahitaji uhakika zaidi!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
... haya bwana si mnataka bei ya chini' sawa tu! lakini ninawaomba msome masharti ya TradeCarView: mimi ninavyojua hiyo siyo kampuni ya kuuza magari' bali ni ubao tu wa matangazo ya kuuza magari. Wanaouza magari ni kampuni nyingine tofauti na tradecarview. kuweni makini wakubwa!!!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,712
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,712 2,000
Beforward.jp ndio mpango mzima ila magari yao yamekula millage na ni bei rahisi, Sbtjapan ndio mpango mzima wana magari mazuri sana na masafi.pia ni cheap!
NI PM Nikusaidie na Total cost za TRA.
 
Prof Gamba

Prof Gamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
390
Points
250
Prof Gamba

Prof Gamba

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
390 250
Hao jamaa ni waaminifu kupita maelezo. Mwaka huu nimeagiza magari mawili Carina na Pajero na yote yamefika ya fresh kabisa. Na nina jamaa zangu wengi wanaagiza kupitia huko, magari yanafika bongo kama ulivyoyaona kwenye mtandao. Bei ni rahisi na ni waaminifu. Kwa uhakika zaidi uagize kupitia paytrade fee ambazo kwa gari yoyote ile haipungui 150usd kama gharama za huo mtandao maana hao ni mawakala wa makampuni yanayouza magari kupitia mtandao wao. Kuhusu gharama za kukufanya uliweke barabarani usipungue CIF ya gari hiyo na ikizidi au kupungua ni kidogo sana. Kila la kheri mkuu.
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Nyie jichanganyeni tu mkutane na wa nigeria wawalize. 80% wamejaa mapopo wanasebiri wawapige. Tena kwa kukutamanisha wanaweza kukupunguzia bei hata 50%......na wanakuambia lipia haraka au kabla ya kesho
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,619
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,619 2,000
Nyie jichanganyeni tu mkutane na wa nigeria wawalize. 80% wamejaa mapopo wanasebiri wawapige. Tena kwa kukutamanisha wanaweza kukupunguzia bei hata 50%......na wanakuambia lipia haraka au kabla ya kesho

Unaongea kwa uzoefu wakupigwa au wa kinadharia?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Mimi nilitaka kuagiza gari kwao nilipouliza kwa wakala mmoja wa kuclear magari kutaka kujua ikiwa hao tradecarview ni waaminifu akaniambia nisithubutu kununua kwao kwani unachokiona online sicho wanachokuletea.

Nami nikaamini hivyo, lakini sasa nabadili mawazo kutokana uzi huu, ingawa nahitaji uhakika zaidi!
Mkuu nakuhakikishia utawafurahia mie nimeshaagiza kama mara mbili wao ni super ila unawalipa 3.9% ya CIF + $ 50 kima cha chini $150
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
... haya bwana si mnataka bei ya chini' sawa tu! lakini ninawaomba msome masharti ya TradeCarView: mimi ninavyojua hiyo siyo kampuni ya kuuza magari' bali ni ubao tu wa matangazo ya kuuza magari. Wanaouza magari ni kampuni nyingine tofauti na tradecarview. kuweni makini wakubwa!!!!
Hawana shida wewe unakubaliana na mteja kupitia web yao inabidi uwe na akaunti baada ya hapo unawatumia wao pesa wanakaa nazo mpaka wahakikishe gari imepakiwa melini ndipo wana mlipa muuzaji
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,081
Points
1,500
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,081 1,500
hakikisha una tumia Pay Trade System tu mkuu ila ni waaminifu unachoona ndo unacholetewa hawana longolongo kabisa
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 1,225
Hao jamaa ni waaminifu kupita maelezo. Mwaka huu nimeagiza magari mawili Carina na Pajero na yote yamefika ya fresh kabisa. Na nina jamaa zangu wengi wanaagiza kupitia huko, magari yanafika bongo kama ulivyoyaona kwenye mtandao. Bei ni rahisi na ni waaminifu. Kwa uhakika zaidi uagize kupitia paytrade fee ambazo kwa gari yoyote ile haipungui 150usd kama gharama za huo mtandao maana hao ni mawakala wa makampuni yanayouza magari kupitia mtandao wao. Kuhusu gharama za kukufanya uliweke barabarani usipungue CIF ya gari hiyo na ikizidi au kupungua ni kidogo sana. Kila la kheri mkuu.
Je, ushuru ni kiasi gani kwa Toyota Dyna P/Up , Tani 1.5 ya mwaka 2006 ambayo CIF yake ni USD 11,000/= . TRA siwaelewi mara nasikia wanatumia depreciation, mara 80% ya CIF...hebu nisaidieni hapa????
 
B

Bunara

Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8
Points
0
B

Bunara

Member
Joined Mar 7, 2012
8 0
Ndugu trade car view hawauzi magari ila, wanakutanisha makampuni mbali mbali yanayo uza magari, gari uliyoiona utaona iko kwenye kampuni fulan hiyo ndo utadili nayo.
Vitu vya kuangalia:
Kwanza: kuna rating za customers ambao wameshawah nunua gari katika kila kampuni ukichagua hiyo gari utaziona chini utaona ni kwa kiwango gani hao watu ni waaminifu
pili: bagain muelewane bei na kila kipengele kinacho jumuisha gharama
tatu: angalia kwenye mtandao wa TRA utaona kodi utatozwa kiasi gan ili upate estimation ya gharama
otherwise mimi recently nimenunua gari kutoka Real motors wamo humo tradecarview ilifika vizuri tu, longolongo ni chache
Kila la kheri
 

Forum statistics

Threads 1,285,211
Members 494,498
Posts 30,853,794
Top