Msaada:natafuta shule ya english medium primary school(boarding) iliyoko mkoa wa njombe


M

Manie

Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
17
Likes
2
Points
5
M

Manie

Member
Joined Jul 18, 2013
17 2 5
Habari zenu marafiki na ndugu zangu wa hapa jamii,nimekuja mbele yenu,naomba msaada kwa yule anaefahamu shule yoyote ya ENGLISH MEDIUM PRIMARY SCHOOL AMBAYO NI BOARDING ILIYOKO KTK MKOA WA NJOMBE NINA WATOTO WANGU NAITAJI WASOME KUANZIA MWAKANI 2014,RAFIKI YOYOTE AMBAYE ATAKUWA ANAFAHAMU NAOMBA MSAADA HUU NDUGU ZANGU,MNAWEZA KUNI PM AU NAMBA YANGU NI 0763 47 47 73,ahsanteni marafiki.
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
472
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 472 80
Ipo shule nzuri sana inaitwa St. Benedict. Ada yake ni nafuu tu...2,025,000/= kwa mwaka,inamlea mtoto katika maadili mazuri sana.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Ipo shule nzuri sana inaitwa St. Benedict. Ada yake ni nafuu tu...2,025,000/= kwa mwaka,inamlea mtoto katika maadili mazuri sana.
Hafu akifika chuo anaanza kuomba mkopo kuwasumbua watoto wa walala hoi eeh?

Mtu anaweza kuwasomesha wanawe kwa Mill 2 Primary hafu anajifanya University anaomba msaada kumsomesha mtoto kwa Mil 1.2
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228