MSAADA,NATAFUTA JEANS HIZI

Good Neighbour

JF-Expert Member
Jul 12, 2017
882
1,000
Habari wakuu,
Naomba mwenye kufahamu anisaidie ni wapi/Chimbo naweza pata jeans hizi au aina zinazoendana na hizi kwa bei ya JUMLA
IMG_20210822_130957_194.JPG
IMG_20210822_130908_838.JPG
IMG_20210822_130735_421.JPG
IMG_20210822_130828_928.JPG
IMG_20210822_130655_079.JPG
IMG_20210822_130709_930.JPG
IMG_20210822_130856_789.JPG
IMG_20210822_130555_466.JPG
IMG_20210822_130843_784.JPG
 

Ngondonyoni

Senior Member
Feb 16, 2016
114
225
BALE ZA SKINNY JEANS ZA KIKE MTUMBA GRADE A zinakuja wiki hii Dar es Salaam.

Kila bale ina jeans kati ya 100 mpaka 115, ya rangi mbalimbali.

Bei ya kutupa, bale moja kwa jumla laki 4 na themanini tu!

Usipoteze nafasi, ondoa umaskini.

Hatuuzi rejareja kwa sasa

Kwa Maelezo zaidi DM!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom