Msaada: Napataje AVN na ikiwa nilishawahi unda account lakini taarifa zake nilipoteza?

Healthy wealthy

Senior Member
Nov 19, 2016
125
250
Habari zenu wadau... Naomba mtu mwenye uwelewa na haya Mambo ya AVN anisaidie maana chuo wanachelewesha kuapload matokeo na mda unaenda..

View attachment 1911704
Wasumbue mara kwa mara chuoni wapeleke matokeo Nacte kwenye kansa husika. Mpigie msajili hapo chuoni ikibidi uende kama ni karibu, mpigie na mkurugenzi yaani we piga simu hadi yapelekwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom