Msaada:Naomba Softcopy ya Syllabus ya Bible Knowledge Form 1 to 4

soine

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
1,892
2,000
Shalom Pastor.

Pole sana naona wanajukwaa wako kimya hawakusaidii ulichoomba. Binafsi sina na sijawahi soma.

Ukimya huu unakupa salamu za uhitaji na sababu ya kuchapa injili kwa nguvu kubwa.

Ungeomba jingine tungetiririka sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom