Msaada: Naomba kujuzwa napoweza kupeleka malalamiko yangu kwa tatizo hili

Annie nai

New Member
Aug 29, 2020
1
20
Habari,

Nauliza naweza peleka malalamiko yangu sehemu ipi. Ni hivi chuo akitaki kuweka motokeo yangu nacte toka mwaka jana nimekosa kuendelea na chuo kikuu na mwaka huu awajaweka kila siku wananizungusha tu nisaidie maana nimechoka maneno yao.

Nisaidieni
 

kagobhe

Member
Aug 27, 2020
89
125
Hapo lazima kutakuwa na sababu coz hawawez kuacha kuyapeleka bila sababu maalum.. either unadaiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom