Msaada: Naomba kujuzwa kuhusu biashara ya advertising agency inavyofanya kazi

Mr.genius

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,146
2,000
Salama wakuu?

Naomba moja kwa moja niende kwenye mada.

Kwanza kabisa naomba ku-declare interest kua mimi ni msikilizaji mkubwa sana wa radio na kwa namna moja au nyingine imenifanya kuwa mdadisi kidogo kuhusu matangazo yanayotangazwa kwenye radio. I mean yale matangazo wenyewe wanayoyaita ya wadhamini, ya makampuni mbalimbali na hata ya kwenye TV.

Kwenye kutafiti tafiti kwangu nikagundua kuna kitu kinaitwa "advertising agency" ambao nasikia ndo wana-deal na matangazo ingawaje sijajua hasa wanafanyaje biashara zao ili na mimi nipate pa kuanzia.

> Wanapataje tenda za kuandaa matangazo hayo?

> Kuna wasanii nawaona wanashiriki kwa maana ya kuwemo kwenye hayo matangazo. How do they organise such things?

> Ni lazima kuwa na studio ili uweze kufanya hizi kazi?

Nawakaribisha wenye uelewa kunielewesha!


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom