Msaada: Naomba kujuzwa Chuo kinachotoa kozi ya Labour Relations & Public Management

Gg111

New Member
Dec 16, 2018
1
20
Habarini za muda wakuu!

Tafadhali aliyesoma kozi ya Labour Relations & Public Relations kuanzia ngazi ya cheti.

Naomba anijulishe alisomea chuo gani, ukiachilia mbali ISW {Chuo cha Ustawi wa Jamii, Kijitonyama}
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom